CSVNO – Tối ngày 7/9, Ban chỉ đạo hè huyện Hớn Quản (Bình Phước) phối hợp với Công ty TNHH MTV Cao su Bình Long, UBND xã Đồng Nơ tổ chức đêm hội trăng rằm vui Tết Trung thu năm 2022 cho các cháu thiếu nhi trên địa bàn.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/09/ANH-1-1-1024x683.jpg)
trao tặng xe đạp cho các em thiếu nhi có hoàn cảnh khó khăn
Tại đây, Ban tổ chức và các mạnh thường quân đã trao tặng 7 xe đạp, 10 suất học bổng (500 ngàn đồng/suất) và nhiều phần quà có ý nghĩa cho các em thiếu nhi có hoàn cảnh khó khăn, vượt khó học giỏi, học sinh khuyết tật.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/09/ANH-3-1-1024x683.jpg)
Trong đêm hội, hàng chục tiết mục văn nghệ đặc sắc do các em thể hiện đã tạo nên bầu không khí sôi động, vui tươi. Ban tổ chức đã chuẩn bị 1.200 phần quà tặng cho tất cả thiếu nhi trên địa bàn.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/09/ANH-2-1-1024x683.jpg)
trao quà cho các em
Đây là hoạt động được công ty duy trì hàng năm vào dịp Tết Trung thu nhằm tăng cường mối quan hệ đoàn kết, gắn bó và thể hiện trách nhiệm với cộng đồng vì mục tiêu phát triển bền vững.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/09/ANH-4-1024x683.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/09/ANH-5-1024x683.jpg)
NGUYỄN BẢO
Related posts:
Ấm áp “Tết sum vầy” của công nhân xa quê
Cao su Bà Rịa trao nhà Mái ấm Công đoàn
Công đoàn CSVN Đạt giải Nhì Cuộc thi ảnh “Nét đẹp Công đoàn và người lao động”
Cao su Sa Thầy tuyên dương 136 em học sinh giỏi
Bản tin Công đoàn Cao su VN - "món ăn tinh thần" cho người lao động
Trao 2 nhà Mái ấm Công đoàn cho công nhân Cao su Chư Mom Ray
Công đoàn Cao su Bình Long chăm lo tốt đời sống người lao động
Chăm lo người lao động đón Tết Nguyên đán 2018
Công đoàn Cao su Tân Biên hỗ trợ nhà công nhân bị hỏa hoạn
Bà Nguyễn Thị Lệ Thủy tái đắc cử Chủ tịch Công đoàn Trung tâm Cao su Tây Nguyên, Viện Nghiên cứu Cao...