CSVNO – Sáng ngày 29/6, Công đoàn Công ty TNHH MTV Cao su Chư Pah đã tổ chức gặp mặt, trao quà cho 14 em thiếu nhi xuất sắc được chọn tham dự trại hè thiếu nhi ngành cao su năm 2022.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/07/Cong-doan-Cong-ty-CS-Chu-Pah-trao-qua-cho-cac-chau-hoc-sinh-dat-thanh-tich-xuat-sac-trong-hoc-tap-va-ren-luyen-1024x506.jpg)
Tại buổi gặp mặt, Ông Nguyễn Thanh Hải – Chủ tịch Công đoàn công ty đã biểu dương những nỗ lực của các cháu trong học tập, rèn luyện và mong muốn các cháu nỗ lực, cố gắng hơn nữa.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/07/Ong-Truong-Cong-Tuyen-Chu-tich-HDTV-trao-qua-cho-cac-em-hoc-sinh-xuat-sac.-1024x778.jpg)
Do điều kiện dịch bệnh còn diễn biến phức tạp nên trại hè năm nay của ngành cao su hoãn lại. Vì vậy để động viên kịp thời các cháu, Công đoàn công ty tổ chức gặp mặt, tặng quà và tổ chức cho các cháu đi tham quam một số di tích lịch sử trên địa bàn tỉnh như nhà lao Pleiku, Bảo tàng lực lượng vũ trang tỉnh Gia Lai. Ngoài ra công đoàn còn tổ chức một số hoạt động vui chơi giải trí cho các cháu.
HÀ ĐỨC THÀNH
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Người "giữ lửa" cho công nhân
Công ty CP Khu Công nghiệp Nam Tân Uyên cần nâng cao hơn nữa chất lượng hoạt động công đoàn
Chị Châu Ngọc Diệp đoạt giải cán bộ nữ công xuất sắc Cao su Đồng Nai
Cao su Chư Păh trao 320 suất quà cho gia đình chính sách và hộ nghèo
Kết thúc đợt 1 Trại hè Thiếu nhi lần thứ 16
Nghị quyết 6b lan tỏa sâu rộng trong ngành cao su
Hỗ trợ tập huấn cán bộ công đoàn
Công đoàn Cao su VN trao 452 suất học bổng “Học giỏi – vượt khó”
Ông Nguyễn Ngọc Mùi tái đắc cử Chủ tịch Công đoàn Cao su Bình Thuận
264 công nhân nhận quà Tết sum vầy