CSVNO – Tặng quà Tết cho công nhân khó khăn là hoạt động thường niên được Công ty CP KCN Nam Tân Uyên thực hiện kể từ những ngày đầu thành lập cho đến nay.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/DSC_7557-1024x569.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/DSC_7547-1024x741.jpg)
Tại chương trình, ông Trần Văn Bính – Phó Bí thư Đảng ủy, Phó TGĐ công ty thay mặt ban lãnh đạo gửi lời chúc an lành, hạnh phúc, chúc mừng năm mới đến toàn thể cán bộ công nhân viên. Ông mong muốn các anh chị em công nhân tiếp tục nỗ lực, cố gắng vượt qua khó khăn, tập trung lao động sản xuất nâng cao chất lượng đời sống.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/DSC_7537-1024x564.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/DSC_7550-1024x714.jpg)
Bà Bùi Thị Hồng Nhung – Trưởng phòng đại diện ban lãnh đạo Công ty TNHH Hóa nông Lúa vàng, KCN Nam Tân Uyên chia sẻ: “Đây là một chương rất ý nghĩa và nhân văn, giúp người lao động khó khăn có thêm niềm vui trong ngày tết sắp đến. Tôi rất vui khi mình là một phần cùng với ban tổ chức mang đến niềm vui này cho người lao động. Hy vọng chương trình này sẽ tiếp tục được duy trì và nhận được nhiều nguồn kinh phí hơn nữa để hỗ trợ cho người lao động”.
Dịp này, KCN Nam Tân Uyên đã trao tặng 360 phần quà cho các công nhân có hoàn cảnh khó khăn, mỗi phần trị giá hơn 500.000 đồng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/DSC_7563-1024x674.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/DSC_7567-1024x576.jpg)
Anh Nguyễn Vũ Linh – Công nhân Công ty giấy G.P, KCN Nam Tân Uyên bày tỏ: “Hôm nay, tôi vui mừng nhận được một phần quà và xin chân thành cảm ơn ban lãnh đạo đã hỗ trợ anh chị em công nhân. Trong năm mới sắp tới, tôi hy vọng có thể đóng góp nhiều hơn nữa cho công ty”.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/DSC_7578-1024x598.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/DSC_7583-1024x681.jpg)
HẰNG NY
Related posts:
Công đoàn Cao su Chư Sê: Tổ chức nhiều hoạt động vui Trung thu
Cao su Lộc Ninh: Trao 2 nhà “Mái ấm Công đoàn”
Công đoàn Cao su Ea H'Leo kết nạp 54 đoàn viên mới
Công đoàn CSVN hỗ trợ 50 triệu đồng xây sân bóng chuyền
Công đoàn Cao su Lộc Ninh: Phát động phong trào thi đua bám sát nhiệm vụ sản xuất kinh doanh
Công đoàn Cao su Phú Riềng đẩy mạnh chăm lo cho người lao động
Tổ chức giải quần vợt truyền thống cán bộ CĐ lần thứ III
Nâng cao vai trò của Công đoàn trong công tác bảo hộ lao động
Công đoàn Cao su Việt Nam tổ chức họp mặt mừng ngày Phụ nữ Việt Nam 20/10 và trao giải Cuộc thi ảnh ...
Cao su Bình Long khen thưởng đột xuất cho người lao động