CSVNO – Chiều tối ngày 26/9 Công ty TNHH MTV Cao Su Bình Long đã phối hợp cùng Ban chỉ đạo hè huyện Hớn Quản và UBND xã Thanh Bình tổ chức chương trình “Trung thu mơ ước” cho các cháu thiếu nhi khó khăn trên địa bàn.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/09/z4730442476213_82f4a487e2baf6560e50c4914a4a4214.jpg)
Chương trình đã trao tặng 40 suất học bổng với tổng trị giá 40 triệu đồng đến từ Chi hội giáo dục và phát triển (ESAD) TP. HCM và UBND huyện Hớn Quản, Phòng LĐTB&XH… Công đoàn Công ty TNHH MTV Cao su Bình Long đã rao 35 phần quà bao gồm bánh trung thu và 300 nghìn đồng tiền mặt, tặng cho chương trình đêm hội 120 bánh trung thu trị giá 2,7 triệu đồng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/09/z4730442471977_fd95f48a274ca902dc82e1b8e9811b56.jpg)
Dịp này, công ty cũng đã trao 50 triệu đồng ủng hộ chương trình Đêm hội trung thu “Lồng đèn thắp sáng ước mơ” cho các cháu thiếu nhi có hoàn cảnh khó khăn tại tỉnh vào ngày 27/9.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/09/z4730442470482_6b77e52922da17672b96bf46f30555b5-1024x666.jpg)
LÊ THỦY – PV
Related posts:
Khí thế và kỳ vọng mới
Tất cả vì người lao động
Thực hiện tốt đợt phát động thi đua yêu nước
Thông qua 2 Nghị quyết quan trọng
Ổn định tư tưởng người lao động trước mùa cạo mới
Mường Nhé ngày nắng lên
Gần 200 người lao động Cao su Tân Biên hiến máu tình nguyện
“Tết sum vầy – Xuân gắn kết” ấm áp, sẻ chia
Cao su Mang Yang: Khen thưởng 37 tập thể và cá nhân vượt sản lượng
Cao su Đồng Nai khai mạc Hội thao công nhân lao động năm 2022