CSVNO – Ngày 22/9, Khối Thi đua miền Đông Nam bộ đã tổ chức trao nhà Đại đoàn kết cho công nhân khai thác Nông trường Cao su An Lập, Công ty TNHH MTV Cao su Dầu Tiếng.
Thực hiện kết luận hội nghị tổng kết phong trào thi đua miền Đông Nam bộ năm 2021, Khối thi đua đã thống nhất xây tặng 1 căn nhà Đại đoàn kết cho công nhân Phạm Minh Trung – Nông trường Cao su An Lập.
Căn nhà được xây dựng tại ấp Bàu Khai – xã An Lập thuộc huyện Dầu Tiếng với diện tích 30m2, tường gạch, mái tôn, nền gạch hoa. Giá trị xây dựng hơn 100 triệu đồng, trong đó Khối thi đua miền Đông Nam bộ hỗ trợ 80 triệu đồng.
VIỆT QUANG
Related posts:
- Sẽ đầu tư Dây chuyền 2 Gỗ MDF VRG Dongwha
- Hướng đến mục tiêu phát triển bền vững Cao su Sa Thầy
- Nông trường Long Bình, Cao su Phú Riềng: trồng xen - lợi ích kép
- Ngành gỗ thêm một mùa xuân vui
- Cao su Quảng Trị tham gia cuộc thi Dân vận khéo của tỉnh
- Trung tâm Y tế Ngành cao su nhận Cờ thi đua Bộ NN&PTNT
- Khai mạc Hội thi Bàn tay vàng thu hoạch mủ cao su lần thứ XIII
- Chủ nhà Phú Riềng giành giải nhất Hội thi 85 năm
- Phấn đấu quý IV/2022 đưa vào kinh doanh KCN Nam Pleiku
- Cao su Ea H’Leo sôi nổi giải bóng chuyền truyền thống