CSVNO – Chiều ngày 6/6, tại Công ty TNHH MTV Cao su Bình Long, Công an tỉnh Bình Phước đã tổ chức Lễ công bố các quyết định và trao khen thưởng trong phong trào toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc cho các tập thể, cá nhân trên địa bàn thị xã Bình Long và huyện Hớn Quản.
Theo các quyết định khen thưởng, có 2 tập thể và 4 cá nhân được Chủ tịch UBND tỉnh tặng bằng khen; Giám đốc Công an tỉnh tặng giấy khen cho 2 tập thể, 4 cá nhân. Công ty TNHH MTV Cao su Bình Long và ông Phan Văn Cảnh – Trợ lý bảo vệ, Nông trường Cao su Bình Minh vinh dự được nhận bằng khen của Chủ tịch UBND tỉnh Bình Phước; ông Điểu Diệp – Nhân viên phòng Thanh tra Bảo vệ Động viên được Giám đốc Công an tỉnh Bình Phước tặng giấy khen.
Tại buổi lễ, thượng tá Nguyễn Văn Đợi – Phó trưởng Phòng Xây dựng phong trào bảo vệ an ninh Tổ quốc đã biểu dương, chúc mừng các tập thể, cá nhân được khen thưởng về thành tích xuất sắc trong phong trào toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc. Đồng chí mong muốn và tin tưởng rằng, trong thời gian tới, phong trào quần chúng bảo vệ an ninh Tổ quốc trên địa bàn thị xã Bình Long và huyện Hớn Quản sẽ tiếp tục được giữ vững, góp phần quan trọng cùng địa phương, đơn vị hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ chính trị được giao.
CHÍNH TRỰC
Related posts:
- Cao su Quảng Nam: Góp phần chuyển dịch cơ cấu cây trồng địa phương
- Cao su Lai Châu: Lương bình quân trên 4,1 triệu đồng/người/tháng
- Nông trường An Viễng: Năng suất vườn cây tăng 52%
- Cao su Đồng Nai dự kiến vượt 2.150 tấn mủ
- Công ty CPCS Lai Châu đào tạo kỹ thuật thu hoạch mủ
- Khai giảng lớp Huấn luyện An toàn vệ sinh lao động năm 2017
- Công ty 75 tổ chức huấn luyện dân quân tự vệ đợt 1
- Cao su Phú Riềng khai thác vượt trên 1.700 tấn mủ so cùng kỳ
- Đưa trên 1.200 ha cao su tại Campuchia vào khai thác
- Quyết liệt phòng, chống dịch Covid – 19 và đón Tết Tân Sửu an toàn, tiết kiệm