CSVNO – Ngày 29/5 Trường Cao đẳng Công nghiệp Cao su phối hợp với Ban Quản lý kỹ thuật VRG tổ chức khai giảng lớp bồi dưỡng nghiệp vụ công tác quản lý cho các tổ trưởng/đội trưởng sản xuất.
![Buổi khai giảng lớp học](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/05/Hinh-khai-giang-lop-QLTD.jpg)
Tham dự lớp học có 69 học viên đến từ các Công ty cao su khu vực Tây Bắc, miền Trung, Lào và Campuchia. Khóa học diễn tra trong thời gian 5 ngày, nội dung bồi dưỡng nhằm trang bị những kiến thức cơ bản về thực hiện nghiệp vụ cho các cán bộ cấp tổ trưởng/đội trưởng để áp dụng trong thực tiễn sản xuất đối với các công ty mới đưa diện tích cao su vào khai thác.
Học viên được học 2 ngày tại Trường Cao đẳng Công nghiệp Cao su; giảng viên trực tiếp do Ban Quản lý Kỹ thuật VRG giảng dạy. Ngoài ra học viên còn có 3 ngày đi thực tế tại 3 công ty cao su Lộc Ninh, Đồng Phú, Phú Riềng để ghi nhận công việc và trao đổi về nghiệp vụ quản lý với các tổ/đội của nông trường.
Đình Ninh
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Cao su Hà Giang: Chuẩn bị khai thác 300ha năm 2019
“Mục tiêu quan trọng nhất là đảm bảo hiệu quả, bảo toàn và phát triển vốn”
Phú Riềng lập kỷ lục
Lãnh đạo Cao su Lộc Ninh đối thoại với Tổ trưởng khai thác
168 thí sinh tham dự kỳ thi nâng ngạch chuyên viên chính
Ấn tượng Cao su Việt - Lào
Cao su Kon Tum: 6/11 nông trường hoàn thành sản lượng sớm
Cao su Chư Păh phấn đấu năm 2021 khai thác đạt 7.700 tấn mủ
Cơ khí Cao su cần tiếp tục phát triển hơn nữa
Chị Phạm Thị Thái làm Trưởng Ban liên lạc hưu trí Cao su Chư Păh