CSVNO – Thiết thực chào mừng 77 năm ngày thành lập Quân đội nhân dân Việt Nam (22/12/1944 -22/12/2021), từ ngày 14/12 đến ngày 15/12, Đảng ủy, Ban TGĐ công ty đã thăm hỏi, động viên, tặng quà 268 đồng chí công tác trong lĩnh vực Thanh tra – Bảo vệ Quân sự trong công ty, với tổng số tiền 58,6 triệu đồng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/12/dc-Phuc-PTGD-trao-qua-tai-NT4-1024x456.jpg)
Qua chuyến thăm, Ban lãnh đạo đã nắm bắt được tâm tư tình cảm của lực lượng bảo vệ, Ban lãnh đạo mong muốn các đồng chí bảo vệ phải phát huy tinh thần bộ đội cụ Hồ, tư tưởng vững vàng, yên tâm công tác, đảm bảo tốt công tác an ninh trật tự, phòng chòng chống cháy nổ, tài sản công ty quản lý… góp phần cùng công ty hoàn thành thắng lợi nhiệm vụ năm 2021 và những năm tiếp theo.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/12/dc-Hieu-TP-phat-bieu-1024x768.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/12/dc-Thang-Chi-huy-truong-phat-bieu-1024x767.jpg)
Ngày 21 – 22/12, Ban lãnh đạo công ty đã đến chúc mừng, thăm hỏi, tặng quà Ban chỉ huy quân sự 2 huyện Lộc Ninh, Bù Đốp. Trong chuyến thăm, lãnh đạo công ty đề nghị 2 bên tiếp tục phối hợp chặt chẽ trong các mặt công tác, đảm bảo phát triển kinh tế gắn liền với phát triển quốc phòng, an ninh.
MAI QUANG VŨ
Related posts:
Cao su Tây Ninh: Đưa vào sử dụng hệ thống xử lý nước thải
Cao su Ea H’Leo phấn đấu vượt 10% kế hoạch
Kiên định thực hiện mục tiêu kép
VRG và Quân khu 5 tổng kết 10 năm thực hiện quy chế phối hợp
Vài nét về ngành cao su Côte d’Ivoire
Tăng cường thực hành tiết kiệm, chống lãng phí
Công ty CS Việt - Lào phấn đấu đạt sản lượng khai thác 11.200 tấn
Cao su Hương Khê - Hà Tĩnh quyết tâm thực hiện thắng lợi kế hoạch 2021
Gần 200 NLĐ khám sức khỏe định kỳ
Sở Nông nghiệp tỉnh Bình Dương làm việc với Cao su Dầu Tiếng