CSVNO – Ngày 6/3, Công đoàn trường Cao đẳng Công nghiệp Cao su đã tổ chức chương trình Ngày hội trò chơi chào mừng kỷ niệm ngày Quốc tế Phụ Nữ 8/3, tuyên dương Nữ CNVC-LĐ đạt danh hiệu “Giỏi việc nước, đảm việc nhà” 5 năm giai đoạn 2015 – 2020.
Phát biểu tại chương trình, ông Lê Văn Kích – Bí thư Đảng ủy, Hiệu trưởng nhà trường đã gửi lời chúc mừng đến các chị nữ CNVC-LĐ và ghi nhận những thành tích mà các chị đã đóng góp cho nhà trường trong thời gian qua và đề nghị trong thời gian tới tiếp tục phát huy truyền thống “Con cháu Hai Bà Trưng” tích cực nỗ lực phấn đấu cùng tập thể nhà trường hoàn thành các chỉ tiêu hoạt động năm 2020.
Tại chương trình, ông Lê Văn Kích đã trao bằng khen của BCH Công đoàn Cao su Việt Nam cho chị Nguyễn Thị Thủy – Trưởng Ban nữ công đã có thành tích xuất sắc trong triển khai, thực hiện công tác vận động nữ CNVC-LĐ và phong trào thi đua “Giỏi việc nước, đảm việc nhà” giai đoạn 2010 – 2020.
Dịp này, Trường Cao đẳng Công nghiệp Cao su đã tuyên dương 5 chị nữ CNVC-LĐ đạt danh hiệu “Giỏi việc nước, đảm việc nhà” giai đoạn 2015 – 2020. BCH Công đoàn cũng đã trao danh hiệu “Phụ nữ hai giỏi” 5 năm giai đoạn 2015 – 2020 cho 26 chị nữ CNVC-LĐ.
Tại chương trình, nữ CNVC-LĐ đã tham gia các trò chơi vận động. Đây là các trò chơi vui nhộn giúp các chị giải tỏa sự căng thẳng mệt mỏi sau những giờ làm việc và cũng tăng tinh thần đoàn kết tại đơn vị.
DUY KHÁNH
Related posts:
- Geru Star khởi động chương trình cảm ơn thành viên
- Trao 3 nhà "Mái ấm Công đoàn" cho công nhân Cao su Bình Long
- Cao su Chư Păh tặng 72 suất quà trong chương trình “Tết sum vầy – Xuân bình an”
- Công đoàn Trường CĐ CN Cao su hỗ trợ gạo ST 25 cho người lao động
- Công đoàn Cao su Bình Long trao 101 phần quà Tết cho người lao động
- Cao su Chư Păh trao 110 phần quà cho các gia đình chính sách
- "Luyện tay nghề, thi thợ giỏi" - Phong trào trọng tâm của Công đoàn
- "2014 là năm hoạt động Công đoàn tổ chức tốt nhất"
- Cao su Tây Ninh trao nhà mái ấm Công đoàn
- Công đoàn Tạp chí Cao su Việt Nam sôi nổi hội thi bi lắc mừng ngày Phụ nữ Việt Nam 20/10