CSVNO – Nhằm chăm lo thiết thực đời sống vật chất, tinh thần cho người lao động, đặc biệt là lao động có hoàn cảnh khó khăn trong dịp Tết nguyên đán Giáp Thìn năm 2024, Công đoàn Công ty TNHH MTV Cao su Bình Long đã tổ chức trao quà cho người lao động.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/IMG_6329-1024x604.jpg)
Công đoàn Cao su Bình Long đã trao 101 phần quà, mỗi suất trị giá 1 triệu đồng tiền mặt và phần quà 300.000 đồng. Dịp này, Công đoàn Cao su Việt Nam cũng thăm hỏi, trao hỗ trợ 3 công nhân bị bệnh hiểm nghèo, trị giá 10 triệu đồng/người.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/IMG_6331-1024x756.jpg)
Với chủ đề “Tết Sum vầy – Xuân chia sẻ” và phương châm “Tất cả đoàn viên, người lao động đều có Tết”, ban lãnh đạo và Công đoàn Cao su Bình Long tổ chức nhiều hoạt động thiết thực chăm lo cho đoàn viên, người lao động dịp Tết Nguyên đán Giáp Thìn năm 2024. Đảm bảo người lao động được đón một cái Tết cổ truyền đầm ấm, an vui.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/IMG_6326-1024x673.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/IMG_6323-1024x594.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/IMG_6324-1024x621.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/IMG_6328-1024x646.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/01/IMG_6330-1024x587.jpg)
PHƯƠNG NGHI
Related posts:
Cao su Sa Thầy trao 217 suất quà tại lễ phát động Tháng Công nhân
Cao su Sa Thầy, Chư Mom Ray tổ chức bồi dưỡng kiến thức cho cô nuôi dạy trẻ
Cao su Dầu Tiếng khen thưởng 1.167 công nhân hoàn thành kế hoạch quý III
Công đoàn Cao su Chư Prông tặng quà cho công nhân tại Campuchia
Khai mạc Trại hè thiếu nhi ngành cao su lần thứ 20
Tuyên dương 210 lao động đồng bào dân tộc ngành cao su
Thỏa ước lao động tập thể có lợi hơn cho người lao động
Những khoảnh khắc đáng nhớ tại Hội thao VRG khu vực Campuchia
Vui trung thu đầm ấm, ý nghĩa
248 đại biểu dự Đại hội Công đoàn Cao su Việt Nam khóa IX