CSVNO – Nhân dịp tết cổ truyền của dân tộc Xuân Nhâm Dần 2022, ngày 11 và 12/1, Công ty TNHH MTV Cao su Chư Pah đã đến thăm và tặng quà cho 110 hộ gia đình chính sách trên địa bàn huyện Chư Pah, Iagrai, và Thành phố Pleiku.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/01/z3103590474765_f06b4ba76b4bdbdd6b6cf70e31568d24-1024x672.jpg)
Tại các nơi đến thăm, Lãnh đạo công ty đã ân cần thăm hỏi và chúc các gia đình chính sách một năm mới sức khỏe và nhiều may mắn. Dịp này, công ty đã trao mỗi hộ gia đình chính sách một suất quà trị giá 300.000đ. Mặc dù trị giá mỗi suất quà không nhiều nhưng đã thể hiện sự tri ân của NLĐ công ty đến các gia đình chính sách đã có nhiều đóng góp cho công cuộc giải phóng dân tộc.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/01/z3103590445501_a80094f5abc30bfdf87f07760e5f9d59-1024x768.jpg)
Cũng trong dịp này, công ty cũng đã đến tặng quà cho các em thiếu nhi mồ côi đang được nuôi dưỡng ở Trung tâm bảo trợ xã hội tổng hợp tỉnh, Làng trẻ em SOS Pleiku, chùa Bửu Châu… Thăm và tặng quà mẹ Việt Nam anh hùng Lưu Thị Sinh ở thị trấn Ia Ly, huyện Chư Pah. Tổng số tiền công ty trao quà đợt này là 92 triệu đồng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/01/z3103590426217_b3d60a9d6166f1ae7fb6b38b3743a5b9-1024x772.jpg)
HÀ ĐỨC THÀNH
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Công đoàn đã tạo nhiều dấu ấn trong phong trào thi đua yêu nước 5 năm qua
Công đoàn Cao su Việt Nam trao nhà Mái ấm Công đoàn cho công nhân Cao su Dầu Tiếng
Xây dựng quan hệ lao động hài hòa, ổn định, tiến bộ
Cao su Đồng Phú tuyên dương 54 công nhân đồng bào dân tộc
Hỗ trợ 220 triệu đồng cho các đơn vị tại Lào, Campuchia chống dịch Covid -19
Công đoàn Cao su Đồng Nai: Chỗ dựa tin cậy của người lao động
Những dấu ấn nổi bật của Công đoàn CSVN năm 2015
Ông Mai Khánh tái đắc cử chức Chủ tịch Công đoàn Cao su Bà Rịa
VRG và các đơn vị đẩy mạnh phong trào khuyến học, khuyến tài
Cao su Chư Sê hỗ trợ 43 suất quà và 30 thùng mì tôm cho xã Ia Pal