CSVNO – Hơn 100 vận động viên (VĐV) là nữ CB.CNV – LĐ của 9 đơn vị trực thuộc đã tham gia giải bóng chuyền do Công đoàn Công ty TNHH MTV Cao su Mang Yang tổ chức vào ngày 17/10, chào mừng 89 năm ngày thành lập Hội Liên hiệp Phụ nữ Việt Nam và 90 năm ngày truyền thống ngành cao su Việt Nam (28/10/1929 – 28/10/2019).
![Chủ tịch công đoàn công ty Lê Huy Phu trao cúp vô địch cho Nông trường K'dang](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/DSC_02502.jpg)
9 đội tham dự được chia làm 2 bảng thi đấu chọn 2 đội nhất, nhì của mỗi bảng vào tranh thứ hạng nhất, nhì và ba. Sau một ngày thi đấu hết sức sôi nổi dưới trời mưa, giải bóng chuyền nữ đã thành công tốt đẹp với việc Nông trường (NT) K’dang tiếp tục bảo vệ thành công chức vô địch; giải nhì thuộc về Công ty TNHH MTV Gỗ Đăk Đoa; 2 giải ba thuộc về Nông trường Hòa Bình và Đoàn kết.
![Đại diễn lãnh đạo công ty trao giải nhì cho Công ty TNHH MTV Gỗ Đăk Đoa](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/DSC_02451.jpg)
Ngoài ra, Ban tổ chức cũng đã trao 5 giải khuyến khích cho các đội còn lại, trao 3 giải phụ cho các cá nhân gồm Nguyễn Thị Xuân Hồng của NT Hòa Bình đạt giải người đẹp (hoa khôi) của giải, còn Vũ Thị Hiền của NT K’dang đạt giải chuyền bóng hay nhất…
![Bí thư Đoàn thanh niên công ty Trương Công Minh trao giải ba cho các đội](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/DSC_0240.jpg)
Giải bóng chuyền nữ là dịp tốt để nữ CB.CNV và người lao động các đơn vị trực thuộc có dịp gặp nhau, trò chuyện và trao đổi kinh nghiệm trong công việc, trong chuyên môn nghiệp vụ…là đợt sinh hoạt sâu rộng của các nữ CB.CNV trong toàn công ty sau ngày Quốc tế Phụ nữ 8/3 hàng năm.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![Chánh văn phòng công ty Hồ Xuân Bắc trao giải khuyến khích cho các đội về tham dự](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/DSC_0241.jpg)
![Một pho bóng trong trận chung kết dưới mưa](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/DSC_0232.jpg)
![TGĐ công ty Trương Minh Tiến tặng hoa chúc mừng các đội về tham dự giải](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/DSC_0208.jpg)
![Các đội về tham gia giải](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/DSC_02041.jpg)
GIA LINH
Related posts:
Công đoàn tiếp tục là chỗ dựa vững chắc cho người lao động
"Bình thường hóa" các hoạt động tháng công nhân
Công đoàn Cao su Đồng Nai: Sôi nổi Tháng Công nhân 2024
Lan tỏa hơi ấm tháng công nhân
Ban hành quy chế trao tặng huy hiệu Phú Riềng Đỏ, Cao su Việt Nam
Cao su Chư Păh trao 87 suất quà cho các gia đình chính sách
Bàn giao "Mái ấm Công đoàn" cho đoàn viên Cao su Ea H’Leo
Cao su Dầu Tiếng phấn đấu thu nhập người lao động từ 8,5 triệu đồng trở lên
Cụm thi đua công đoàn Tây Nguyên xây dựng 31 thiết chế văn hóa cho người lao động
Sôi nổi trại hè thiếu nhi ngành cao su khu vực I