CSVNO – Sáng ngày 24/11, Nông trường VII (Công ty TNHH MTV Cao su Lộc Ninh) tổ chức mừng công hoàn thành kế hoạch (KH) sản lượng năm 2014.
![Lãnh đạo Tập đoàn và lãnh đạo Công ty cùng tặng hoa chúc mừng NT VII](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2014/11/LN-460x304.jpg)
Đến dự Lễ mừng công có ông Nguyễn Văn Tân – Phó TGĐ VRG kiêm Chủ tịch HĐTV công ty, Ban Lãnh đạo công ty, các Phòng Ban cùng lãnh đạo các đơn vị trực thuộc; Đại diện lãnh đạo UBND Huyện, Thị trấn, các Xã, đơn vị kết nghĩa trên địa bàn.
![Ông Nguyễn Đức Tín – Bí thư Đảng ủy, TGĐ công ty tặng giấy khen NT VII](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2014/11/Loc-Ninh-4-460x304.jpg)
Trong không khí thi đua nước rút về trước KH sản lượng năm 2014, ngày 22/11 Nông trường VII là đơn vị đầu tiên trong công ty hoàn thành KH năm 2014 trước 40 ngày với sản lượng đạt 1.656 tấn so với KH 1.650 tấn đạt 100,35%.
![Ông Nguyễn Văn Long – Phó TGĐ Công ty tặng giấy khen cho tập thể Đội, Tổ](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2014/11/Loc-Ninh-1-460x304.jpg)
Theo báo cáo của ông Nguyễn Văn Bình – Bí thư Đảng bộ – Giám đốc NT, ước tính đến hết ngày 31/12 sản lượng NT VII sẽ đạt 1.900 tấn so với KH công ty giao, vượt 250 tấn, đạt tỷ lệ 118%.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Nông trường VII hiện quản lý với tổng diện tích vườn cây là 1.254,5 ha trải dài trên 4 xã và 1 phần Thị trấn Lộc Ninh với 908,14 ha vườn cây kinh doanh, chăm sóc 200,33 ha KTCB và tái canh trồng mới 146,11ha.
![Ông Trần Thanh Tùng – Chủ tịch Công đoàn công ty tặng giấy khen cho các tập thể và cá nhân đạt thành tích trong phong trào thi đua nước rút](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2014/11/Loc-Ninh-2-460x304.jpg)
Ông Nguyễn Văn Tân – Phó TGĐ VRG phát biểu chúc mừng và nhấn mạnh, “Nông trường VII là đơn vị đầu tiên về trước kế hoạch sớm nhất công ty. Tôi mong rằng các đơn vị tiếp theo cũng như Công ty TNHH MTV Cao su Lộc Ninh sẽ không những hoàn thành mà vượt mức kế hoạch để tạo tiền đề ý nghĩa để hạ giá thành sản phẩm nhằm tăng sản lượng, tăng tiền lương thu nhập cho CNLĐ trong khi giá bán đang xuống thấp như hiện nay; Đồng thời tiếp tục giữ vững trong Top Câu lạc bộ 2 tấn của Ngành”
![Bà Vũ Thị Thùy Trang – Bí thư ĐTN công ty tặng giấy khen đạt thành tích trong phong trào tấn sản phẩm mủ vượt](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2014/11/Loc-Ninh-3-460x304.jpg)
Tại Lễ mừng công, Ban Lãnh đạo công ty tặng giấy khen kèm theo tiền thưởng cho Nông trường, Đội 2, 4 tập thể Tổ đã hoàn thành xuất sắc về trước kế hoạch sản lượng năm 2014. Công đoàn công ty tặng giấy khen kèm theo tiền thưởng cho đơn vị đạt thành tích trong phong trào thi đua nước rút. Đoàn Thanh niên công ty tặng giấy khen kèm theo tiền thưởng cho Đoàn cơ sở đã có thành tích xuất sắc trong phong trào tấn sản phẩm mủ vượt năm 2014.
Tin, ảnh: Nguyễn Hữu Nhân
Related posts:
Cao su Bà Rịa, Hòa Bình ký kết thỏa thuận tăng cường hợp tác với Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh
VRG đóng góp cho mục tiêu quốc gia về phát triển lâm nghiệp bền vững
Cao su nâng cao đời sống người đồng bào
Đ/c Nguyễn Văn Thắng trúng cử Bí thư Đảng ủy TCT Cao su Đồng Nai
Sắp xếp, đổi mới công ty nông nghiệp VRG
Cơ quan Công đoàn Cao su Việt Nam hoàn thành tốt các mục tiêu đề ra
Nâng cao nhận thức về tính hợp pháp của gỗ cho ngành cao su
Cao su Mang Yang: Mừng công hoàn thành sản lượng sớm
Cao su Kon Tum: Năm thứ 9 là thành viên CLB 2 tấn/ha của VRG
Phước Hòa triển khai thêm KCN Tân Lập I quy mô 400 ha