CSVNO – Chiều ngày 25/5, Công ty TNHH MTV cao su Bình Long đã tổ chức trao giải, bế mạc hoạt động thể thao năm 2023. Đây là hoạt động ý nghĩa, thiết thực chào mừng kỷ niệm các ngày lễ lớn và đại hội công đoàn các cấp, nhiệm kỳ 2023 – 2028.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/05/ANH-1-9-1024x683.jpg)
Khởi tranh từ ngày 7/4 với các bộ môn bóng đá mini nam, nữ; bóng chuyền nam, nữ; cờ tướng và quần vợt. Hoạt động thu hút gần 500 vận động viên là cán bộ, công nhân lao động các nông trường, xí nghiệp, đơn vị trực thuộc tham gia.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/05/ANH-2-3-1024x683.jpg)
Kết quả, Ban tổ chức đã trao giải nhất toàn đoàn cho Nông trường Xa Trạch, giải nhì Nông trường Quản Lợi, Nông trường Đồng Nơ đạt giải ba, Nông trường Minh Hưng giải khuyến khích. Bên cạnh đó, Ban tổ chức còn trao giải cho từng nội dung thi đấu. Tổng kinh phí giải thưởng 66,8 triệu đồng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/05/ANH-3-1-1024x683.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/05/ANH-4-1-1024x683.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/05/ANH-5-1-1024x683.jpg)
Nông trường Bình Minh gặp Xí nghiệp Cơ khí chế biến 30/4
NGUYỄN BẢO
Related posts:
Tạp chí Cao su mở cuộc vận động sưu tầm ảnh tư liệu truyền thống của ngành
“Nóng” Nghị định 100
Đắm say câu lục bát tự tình
Hội thi Tiếng hát Công nhân Cao su: Sân chơi bổ ích của người lao động toàn ngành
Nhà truyền thống cao su Dầu Tiếng: khắc họa truyền thống hào hùng
Đi tìm "cái chữ" cho bà con
Nhiều phần quà ý nghĩa tặng con người lao động vui đón Tết trung thu
Sôi nổi không khí tập luyện tham gia Hội thi tiếng hát công nhân cao su
Đảm bảo chuỗi sự kiện thành công tốt đẹp
Ca dao tuyên truyền phòng chống dịch Covid – 19