CSVNO – Ngày 19/5, nhân dịp kỷ niệm 133 năm ngày sinh của Bác Hồ (19/5/1890-19/5/2023), Đoàn Thanh niên Trường Cao đẳng Công nghiệp Cao su tổ chức Hội nghị triển khai học tập và làm theo tư tưởng Hồ Chí Minh, tuyên truyền phổ biến Luật Thanh niên năm 2023.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/05/952c7ab47bb8a5e6fca9-1024x573.jpg)
Tham dự hội nghị có đại diện ban giám hiệu nhà trường, thầy cô và hơn gần 600 đoàn viên thanh niên.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/05/a4eb3d543e58e006b949-1024x768.jpg)
Hội nghị triển khai học tập và làm theo tư tưởng Hồ Chí Minh nhằm tăng cường giáo dục lý tưởng, đạo đức cách mạng, lối sống văn hóa cho thế hệ trẻ, học sinh, sinh viên của nhà trường.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/05/6575554457488916d059-1024x768.jpg)
Tại hội nghị, TS Bùi Đình Ninh – Phó Bí thư Đảng ủy, Phó Hiệu trưởng nhà trường đã trao giải cho các Chi đoàn đạt giải Cuộc thi Kể chuyện và hát về Bác Hồ. Cuộc thi được phát động từ ngày 05/4 – 10/5, do BCH Đoàn Trường Cao đẳng Công nghiệp Cao su tổ chức để chào mừng 133 năm ngày sinh của Bác Hồ.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
VÕ HIẾU
Related posts:
Cao su Đồng Phú chia cổ tức 50%
Gỗ MDF VRG Kiên Giang phấn đấu thu nhập bình quân đạt trên 7,8 triệu đồng/người/tháng
VRG vượt khó, phát triển ổn định
Cao su Lộc Ninh: Thi đua yêu nước trên nhiều lĩnh vực
Đảng viên trẻ Mai Duy Tuấn được Tổng bí thư, Chủ tịch nước tặng hoa chúc mừng
Sức trẻ tình nguyện tham gia phòng, chống dịch Covid-19
Nên tăng cường trao đổi giống cao su quốc tế
Bầu 3 đồng chí vào Chi ủy Chi bộ Ban lãnh đạo VRG
Cao su khu vực Tây Nguyên: Một năm thắng lợi
Đoàn Thanh niên VRG tham gia nhiều hoạt động kỷ niệm 75 năm truyền thống Quân khu 7