CSVNO – Chiều ngày 13/9, tại Nông trường Suối Cát, Đảng bộ Công ty Cổ phần Cao su Sa Thầy tổ chức trao Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng cho đồng chí Đặng Công Thoại – Phó Bí thư Đảng uỷ, Chủ tịch HĐQT công ty, đảng viên đang sinh hoạt tại Chi bộ Khối Tổ chức – Hàn chính, trực thuộc Đảng bộ công ty.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/09/z3722577864769_7c48fc3105907f1eb657fe927d6996d5-1024x676.jpg)
Tham dự Lễ trao Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng có đồng chí A Khiên – Phó Bí thư thường trực Huyện Ia H’Drai, đồng chí Đỗ Thanh Nam – Bí thư Đảng uỷ, TV HĐQT, TGĐ và đảng viên của Đảng bộ công ty.
Thay mặt thường trực huyện uỷ Ia H’Drai, đồng chí A Khiên – Phó Bí thư thường trực huyện uỷ đã phát biểu chúc mừng đồng chí Đặng Công Thoại đã vinh dự được nhận Huy hiệu. Đó không chỉ là niềm vui, tự hào và vinh dự đối với cá nhân đồng chí Đặng Công Thoại, mà còn là vinh dự đối với Đảng bộ công ty và Huyện nhà. Hy vọng trong thời gian tới, với bản lĩnh, kinh nghiệm và tâm huyết của mình, đồng chí Đặng Công Thoại tiếp tục có nhiều cống hiến xây dựng công ty, dìu dắt thế hệ đảng viên trẻ, đóng góp nhiều hơn nữa để công ty ngày một lớn mạnh trên vùng biên giới.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/09/z3722578355051_f1a509208bb25d6814d6588788888f3c-1024x576.jpg)
Tại buổi lễ, đồng chí Đặng Công Thoại đã gửi lời cảm ơn đến những người đã dìu dắt mình trở thành Đảng viên Đảng cộng sản Việt Nam, những nơi mà đồng chí đã công tác, đã luôn giúp đỡ và tạo mọi điều kiện để đồng chí hoàn thành nhiệm vụ. Đồng chí cũng hứa sẽ tiếp tục học tập, rèn luyện, quyết tâm hoàn thành xuất sắc mọi nhiệm vụ được giao, xứng đáng là Đảng viên Đảng cộng sản Việt Nam.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/09/z3722578911544_ab7823d5efb5db3f6c7d1e2e81da22ac-1024x646.jpg)
ÁNH NGỌC
Related posts:
Cao su Krông Buk: Lương bình quân đạt 110% kế hoạch
Kỳ tích cao su Chư Sê - Kampong Thom
Quy chế phối hợp giữa VRG với Tổng cục An ninh: Phát huy sức mạnh tổng hợp
Công ty 715 đón nhận Huân chương Lao động hạng nhì
Cao su Việt Nam đầu tư mạnh vào Lào và Campuchia
Cao su Hương Khê phấn đấu khai thác 600 tấn "vàng trắng" năm 2019
Tổ chức Đại hội điểm của Đảng bộ VRG
Tưng bừng hội thi tay nghề Cao su Sa Thầy
Lãnh đạo VRG tiếp kiến Thủ tướng Chính phủ Campuchia nhân chuyến thăm chính thức Việt Nam
Cao su Lộc Ninh: 107 Đảng viên được bồi dưỡng kiến thức về Đảng