CSVNO – Ngày 1/7, Công đoàn Công ty CPCS Đồng Phú tổ chức Hội nghị Ban chấp hành mở rộng bầu bổ sung Chủ tịch, Phó chủ tịch và UV BCH nhiệm kỳ 2017 – 2022. Hội nghị đã bầu bà Nguyễn Ánh Tuyết giữ chức Chủ tịch và bà Dương Thị Tuyết giữ chức vụ Phó Chủ tịch Công đoàn Cao su Đồng Phú.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/07/IMG_3906-1024x652.jpg)
Tham dự hội nghị có ông Phan Mạnh Hùng – UV BCH Tổng LĐLĐ Việt Nam, Chủ tịch Công đoàn Cao su Việt Nam; ông Đỗ Thành Lai – Phó Chủ tịch LĐLĐ tỉnh Bình phước; ông Mai Huỳnh Nhật – Phó Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch HĐQT Cao su Đồng Phú; ông Huỳnh Trọng Thủy – Phó TGĐ Cao su Đồng Phú.
Hội nghị đã bầu bà Nguyễn Ánh Tuyết – Phó Bí thư Đảng ủy, Phó Chủ tịch Công đoàn Công ty giữ chức Chủ tịch; bà Dương Thị Tuyết – UV BCH Đảng ủy, Trưởng Ban Nữ công Công đoàn Công ty giữ chức vụ Phó Chủ tịch và ông Trần Phi – Trưởng Phòng Thanh tra Bảo vệ Quân sự, Phó Chủ nhiệm UBKT Công đoàn Công ty giữ chức vụ UV BCH Công đoàn Cao su Đồng Phú.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/07/IMG_3920-1024x575.jpg)
Phát biểu tại hội nghị, ông Đặng Văn Lệ – Chủ tịch Công đoàn Cao su Đồng Phú gửi lời tri ân đến lãnh đạo các cấp, CB.CNV LĐ Công ty đã quan tâm hỗ trợ trong suốt 36 năm ông gắn bó với đơn vị cho đến ngày nghỉ hưu. Ông đã gửi gắm tâm huyết, tình cảm trong bài thơ Nghỉ hưu do ông sáng tác nặng nghĩa ân tình, ngọt bùi chia sẻ.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
TRẦN HUỲNH – ẢNH: MINH TUẤN
Related posts:
Công đoàn Cao su Đồng Nai có nhiều dấu ấn trong năm 2021
Hội khuyến học 28/10 tuyên dương 611 học sinh, sinh viên
Cán bộ Công đoàn: Người gắn bó nhất với người lao động
Cao su Bình Long trao 4 căn nhà Mái ấm Công đoàn
Cao su Sơn La tổ chức ngày hội văn hóa thể thao
Những dấu ấn nổi bật của Công đoàn CSVN năm 2015
Trao giải nhì cuộc thi “Vòng tay Công đoàn” cho chị Đỗ Thị Nguyên
Ông Nguyễn Ngọc Mùi được tuyên dương Chủ tịch Công đoàn cơ sở tiêu biểu toàn quốc
Sôi nổi giải bóng đá nữ Cao su Chư Păh
Niềm tin người thợ cạo
Nội dung tuyệt vời! Hãy tiếp tục phát huy!