CSVNO – Nhân ngày gia đình VN 28/6, Công đoàn (CĐ) CSVN đã phối hợp với CĐ Công ty TNHH MTV Cao su Kon Tum tổ chức diễn đàn “Giáo dục đời sống gia đình trong CNVC LĐ” và trao tặng 30 quà cho công nhân (CN) có hoàn cảnh khó khăn vào ngày 27/6 tại Văn phòng công ty.
![Tiến sỹ Nguyễn Thị Thu Hiền giao lưu với các đoàn viên CĐ](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/06/DSC_0237.jpg)
Tại diễn đàn, 200 đoàn viên đã được giao lưu và trao đổi với các chuyên gia tâm lý có nhiều năm nghiên cứu, kinh nghiệm trong lĩnh vực hôn nhân, gia đình và nuôi dạy con cái như Tiến sỹ Nguyễn Thị Thu Hiền – Phòng xây dựng nếp sống văn hóa và gia đình, Sở VHTT & DL TP. HCM, bà Trương Thị Huế Minh – Phó Chủ tịch CĐ CSVN…về tâm lý, hôn nhân gia đình, những kiến thức xung quanh bình đẳng giới, quyền bà mẹ và trẻ em…
![TGĐ Công ty Lê Khả Liễm trao quà cho CN](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/06/DSC_0243.jpg)
Nhân dịp này, CĐ CSVN đã trao tặng 30 suất quà, mỗi suất trị giá 500 ngàn đồng bao gồm hiện vật và tiền mặt trị giá 300 ngàn đồng cho 30 CN có hoàn cảnh khó khăn của công ty.
![Phó Chủ tịch CĐ CSVN Trương Thị Huế Minh tặng quà cho CN](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/06/DSC_0245.jpg)
![Lãnh đạo Công ty Kon Tum và CĐ CSVN trao quà cho CN](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2018/06/DSC_0252.jpg)
VĂN VĨNH
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Những màu áo xanh...
Công đoàn Khối thi đua Công nghiệp dịch vụ: Chăm lo tốt đời sống người lao động
Công đoàn Cao su Tân Biên hỗ trợ nhà công nhân bị hỏa hoạn
Thêm nhiều "Mái ấm CĐ"
Trao 24 phần quà cho CNLĐ ở Lào, Campuchia
Cao su Lai Châu: Hỗ trợ địa phương tổ chức Tết sum vầy
Cao su Điện Biên: Người lao động được hỗ trợ gần 230 triệu đồng
Tuyên dương 60 nữ CBCNVC – LĐ Cao su Chư Păh
Cơ khí Cao su giành giải nhất Hội thao Khối thi đua số VIII
Kỷ niệm 20 năm thành lập CĐ Cao su Bà Rịa