CSVNO – CĐ Cao su VN cho biết, hưởng ứng phong trào thi đua nước rút 3 tháng cuối năm do Ban TGĐ VRG và BTV CĐ Cao su VN liên tịch phát động, đã có 77.097 CNLĐ tham gia.
![Chủ tịch CĐ Cao su VN Phan Mạnh Hùng trao thưởng cho CN Cao su Dầu Tiếng hoàn thành trước KH](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/12/ĐN-460x322.jpg)
Qua tổng kết các phong trào thi đua tại cơ sở, đã có 534 tập thể và 1.646 cá nhân có thành tích xuất sắc được biểu dương và khen thưởng kịp thời với tổng kinh phí trên 1,7 tỉ đồng.
Riêng khối các công ty cao su, đến ngày 25/12 đã có 9 đơn vị về trước kế hoạch được giao, trong đó có những đơn vị về trước 20 đến 50 ngày như CTCS Kon Tum, Quảng Trị, Phú Riềng, Việt – Lào, Bà Rịa, Hòa Bình, Sa Thầy, Bình Long…
Ban TGĐ VRG và BTV CĐ Cao su VN đã trao bằng khen và tiền thưởng cho các đơn vị. Trước đó, nhằm khơi dậy và động viên kịp thời phong trào, BTV CĐ Cao su VN đã trực tiếp đi thăm và động viên 58 nông trường, tổ, đội, phân xưởng thực hiện tốt phong trào với tổng số tiền 310 triệu đồng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
N.P
Related posts:
"Hoạt động công đoàn của các đơn vị công nghiệp - dịch vụ tiếp tục bám sát với điều kiện thực tế của...
Cao su Phước Hòa: Động viên người lao động tại dự án Campuchia
Mái ấm Công đoàn: Điểm tựa "an cư lạc nghiệp"
Hỗ trợ 35 triệu đồng cho công nhân chưa có nhà ở
Công đoàn Cao su Mang Yang chăm lo tốt cho người lao động
Công đoàn các đơn vị hỗ trợ công nhân trước mùa cạo mới
Nhiều hoạt động thiết thực trong nữ CNVCLĐ Cao su Tân Biên
Công đoàn Cao su Ea H’leo trao tặng nhà “Mái ấm Công đoàn”
Khai mạc trại hè thiếu nhi ngành cao su
Bà Lý Thiện Nữ tái đắc cử Chủ tịch Công đoàn Cao su Dầu Tiếng