CSVNO – Sau gần một tháng tranh tài, đội bóng Công ty CP Xây dựng và Địa ốc Cao su đã xuất sắc giành Cúp vô địch giải bóng đá mini tranh Cúp Geru Star lần thứ 4 năm 2015. Đây cũng là lần đầu tiên, đội bóng trực thuộc VRG giành Cúp vô địch Geru Star sau 4 năm tổ chức.
![Ông Võ Sỹ Lực - Chủ tịch HĐTV VRG trao Cúp vô địch cho đội bóng xuất sắc nhất mùa giải năm nay](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/07/DSC_0192-460x365.jpg)
![Đội vô địch chụp hình lưu niệm cùng các khách mời và BTC.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/07/DSC_0198-460x305.jpg)
Sáng ngày 25/7, tại sân bóng đá Chảo Lửa đã diễn ra trận tranh giải nhất – nhì giữa đội bóng Công ty CP Xây dựng và Địa ốc Cao su và Công ty CP Đại sứ trẻ Yeah 1 TV; trận tranh giải ba – tư giữa đội bóng Đài truyền hình TP.HCM và Báo Công An TP.HCM.
![Các cầu thủ cống hiến cho khán giả những pha bóng đẹp mắt](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/07/DSC_01881-460x374.jpg)
Đến tham dự và động viên tinh thần cho các đội bóng có ông Võ Sỹ Lực – Chủ tịch HĐTV VRG; ông Lê Xuân Hòe – Phó TGĐ VRG và đông đảo các cổ động viên của các đội bóng.
![Ông Lê Xuân Hòe - Phó TGĐ VRG trao Huy chương vàng cho các cầu thủ đội Công ty CP Xây dựng Địa ốc Cao su](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/07/DSC_0217-460x317.jpg)
Sau những phút thi đấu quyết liệt, gay cấn và hấp dẫn, đội bóng Công ty CP Xây dựng và Địa ốc Cao su đã xuất sắc trở thành quán quân mùa giải năm nay. Á quân thuộc về Công ty CP Đại sứ trẻ Yeah 1 TV. Huy chương đồng thuộc về đội bóng Đài truyền hình TP.HCM.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![Á quân mùa giải thuộc về Công ty CP Đại sứ trẻ Yeah 1 TV](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/07/DSC_0215-460x305.jpg)
![Anh Thái Bảo Tri - Bí thư ĐTN VRG và anh Nguyễn Văn Trạng - Phó GĐ Công ty CP Thể thao Ngôi sao Geru trao giải ba cho đội bóng Đài truyền hình TP.HCM](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/07/DSC_0212-460x305.jpg)
Tại Lễ bế mạc giải, Ban tổ chức còn trao giải cầu thủ xuất sắc nhất cho anh Võ Quốc Hưng – Công ty CP Đại sứ trẻ Yeah 1 TV, thủ môn Nguyễn Văn Phú – Công ty CP Xây dựng và địa ốc Cao su giành giải thủ môn xuất sắc nhất, giải phong cách thuộc về đội bóng Công ty CP KCN Nam Tân Uyên.
![Ông Lê Xuân Hòe - Phó TGĐ VRG và ông Trần Văn Hạnh - TGĐ Công ty CP Thể thao Ngôi sao Geru tặng hoa cho các đơn vị hỗ trợ giải thi đấu năm nay](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/07/DSC_0203-460x305.jpg)
![Ông Lê Xuân Hòe - Phó TGĐ VRG trao giải cho cầu thủ xuất sắc nhất](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/07/DSC_0206-460x390.jpg)
![Thủ môn Nguyễn Văn Phú giành giải thủ môn xuất sắc nhất mùa giải](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/07/DSC_0208-460x412.jpg)
![Đội bóng KCN Nam Tân Uyên giành giải phong cách](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/07/DSC_0211-460x305.jpg)
Tin, ảnh: Quỳnh Mai
Related posts:
Hội thao khu vực III: Các đội tuyển đã sẵn sàng
Rơ Lan H’Phil vượt khó làm giàu
"Quả ngọt" bóng đá trẻ
Thể thao phái nữ là thế!
Niềm tin về một vùng đất
Sôi nổi giải bóng đá nữ Cao su Chư Păh
Trở về với đại ngàn
Cao su Yên Bái nhất toàn đoàn Hội thao khu vực 1
Tháng công nhân - Tháng tri ân người lao động
Nơi tình yêu bắt đầu