CSVNO-Ngày 2/10, tại Câu lạc bộ Tennis Cây Đa, số 35 Đào Duy Anh, Quận Phú Nhuận, TP.HCM đã diễn ra buổi giao lưu tennis Hội Doanh nhân trẻ VRG. Có 14 vận động viên đến từ các đơn vị trực thuộc VRG tham gia giải quần vợt chào mừng kỷ niệm ngày Doanh nhân Việt Nam 13/10.
Trên tinh thần giao lưu, học hỏi kinh nghiệm và thi đấu hết mình, Hội doanh nhân trẻ VRG đã tổ chức Giải quần vợt chào mừng kỷ niệm ngày Doanh nhân Việt Nam 13/10 năm 2017. Giải đấu quy tụ 14 vận động viên đến từ các đơn vị Công ty TNHH MTV Cao su Dầu Tiếng, Kỹ thuật Đồng Phú, Hà Giang, Cty CP Công nghiệp&XNK Cao su, Geru, Krông Buk, Chư Prông, Trường CĐ Công nghiệp Cao su, Ban LĐTL VRG.
Một số hình ảnh tại buổi giao lưu tennis:
Minh Tâm – Minh Tuấn
Related posts:
- Nông trường 1 giành giải nhất Hội diễn nghệ thuật quần chúng Cao su Chư Mom Ray
- Cao su Chư Păh tổ chức giải bóng đá mini lão tướng
- Tạp chí CSVN luôn là người bạn thân thiết đồng hành
- Hoàn thành sản lượng trước 5 tháng
- Thương người thợ cạo
- Cần “doping” để chạy nước rút
- Bóng đá Sài Gòn: Chọn "con nuôi", bỏ rơi "con đẻ"?
- Địa ốc Cao su vô địch cúp Geru Star lần 4
- Báo chí với cuộc đấu tranh của CN cao su
- Hiệu quả từ chương trình cải kiến Kaizen ở Cao su Tây Ninh