CSVNO – Chào mừng kỷ niệm 79 năm Ngày thành lập Quân đội Nhân dân Việt Nam (22/12/1944 – 22/12/2023), VRG cùng Quân khu 7 đã tổ chức giải thể thao giao hữu bóng chuyền và Tennis tại Địa đạo Củ chi.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/12/DSC_6100-1024x681.jpg)
Tham dự chương trình có Đại tá Trần Đức Thắng – Phó Chủ nhiệm Chính trị Quân khu, ông Nguyễn Ngọc Mùi – Phó Chủ tịch Công đoàn Cao su Việt Nam, ông Ngô Văn Dũng – Bí thư Đảng ủy, Phó Giám đốc Địa đạo Củ Chi và ông Hồ Văn Bá – Phó Chủ tịch Hội Doanh nghiệp Củ Chi.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/12/DSC_6094-1024x681.jpg)
Với tinh thần đoàn kết, học hỏi, các vận động viên đã thi đấu sôi nổi, quyết tâm đạt thành tích cao nhất, cống hiến cho khán giả nhiều pha bóng đẹp. Tổ trọng tài đã tích cực làm việc với tinh thần trách nhiệm cao, công tâm, khách quan, mang lại kết quả của từng trận đấu với độ chính xác cao. Các trận đấu ở môn bóng chuyền, Tennis đã được cổ động viên đến xem và cổ vũ nhiệt tình góp phần vào sự thành công của buổi giao hữu.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/12/DSC_6072-1024x681.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/12/DSC_6032-edited-scaled.jpg)
Kết quả chung cuộc giải bóng chuyền, giải nhất thuộc về đội bóng chuyền đội Tham mưu Quân khu, giải nhì thuộc về đội bóng chuyền VRG, đồng giải ba là đội bóng chuyền Địa đạo Củ Chi và đội bóng chuyền Lữ đoàn 77.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/12/DSC_5966-1024x681.jpg)
Về kết quả giải Tennis, giải nhất thuộc về cặp đôi Đại tá Trần Đức Thắng và bà Nguyễn Minh Vy – Cục Chính trị Quân khu, giải nhì thuộc về cặp đôi Lê Trung Quốc và Nguyễn Văn Trọng – Địa đạo Củ Chi, đồng giải ba là cặp đôi Nguyễn Thanh Sơn và Võ Hoàng Anh – VRG, cặp đôi Hồ Văn Bá và Trần Ngọc Hà – Ban chỉ huy Quân sự huyện Củ Chi.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/12/DSC_5962-1024x681.jpg)
Qua giải giao hữu lần này vừa đẩy mạnh phong trào rèn luyện thể dục thể thao vừa thắt chặt thêm mối đoàn kết, giao lưu, học tập giữa VRG và Quân khu cùng các đơn vị trong khối thi đua quân sự địa phương, tạo được khí thế thi đua sôi nổi.
Trong chuỗi hoạt động của chương trình, VRG cùng Quân khu 7 đã đến dâng hương tại Đền Tưởng niệm Liệt sĩ Bến Dược và đến thăm hỏi, tặng quà cho 4 Mẹ Việt Nam Anh hùng trên địa bàn huyện Củ Chi.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/12/DSC_5934-1024x681.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/12/DSC_6005-1024x681.jpg)
HẰNG NY – VŨ PHONG
Related posts:
CĐ cao su Bình Long: tích cực tham gia quản lý và chăm lo, bảo vệ quyền lợi chính đáng của người lao...
Công đoàn đã tạo nhiều dấu ấn trong phong trào thi đua yêu nước 5 năm qua
Cao su Phước Hòa: Tặng quà 12 công nhân khó khăn
Cao su Mang Yang bàn giao nhà Mái ấm Công đoàn cho đoàn viên khó khăn
Công đoàn Gỗ Dầu Tiếng: Chăm sóc sức khỏe CNLĐ là ưu tiên hàng đầu
Mua cổ phần ưu đãi để thực hiện quyền làm chủ
Tập trung đẩy mạnh công tác tuyên truyền
CĐ Cao su Chư Sê: Kịp thời hỗ trợ CNLĐ bị thiệt hại do gió lốc
Cao su Đồng Nai vinh danh 90 công nhân ưu tú
Cao su Sa Thầy: Tuyên dương nữ CNVC-LĐ xuất sắc