CSVNO – Chiều ngày 9/11, Cao su ChưPrông đã tổ chức đối thoại định kỳ tại nơi làm việc năm 2021. Tham gia buổi đối thoại có các thành viên trong HĐTV, Ban TGĐ, Kiểm soát viên, Ban thường vụ Công đoàn, các thành viên đại diện cho tập thể NLĐ…
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/11/z2920211418122_bbbf84fcc915c80ac06d2823834565dd-1024x714.jpg)
Phát biểu khai mạc Hội nghị, ông Võ Toàn Thắng – TGĐ công ty đánh giá cao ý nghĩa của buổi đối thoại định kỳ. Đây là cầu nối giữa ban lãnh đạo và NLĐ, giúp kịp thời phản ánh và giải quyết các tâm tư, nguyện vọng của NLĐ để xây dựng một tập thể đoàn kết, vững mạnh.
Hội nghị đã giải đáp các ý kiến, kiến nghị của NLĐ do Công đoàn cơ sở tổng hợp chuyển tới. Ban lãnh đạo công ty và các thành viên đại diện cho tập thể NLĐ đã thẳng thắn trao đổi, tập trung thảo luận. Đại diện người sử dụng lao động đã yêu cầu các bộ phận, đơn vị chuyên môn nghiên cứu, trả lời thấu đáo các kiến nghị để NLĐ an tâm sản xuất, góp phần xây dựng công ty phát triển ổn định và bền vững.
HÀ ĐỨC THÀNH
Related posts:
Không thể xem nhẹ bữa ăn giữa ca
Cao su Quảng Nam chuyển mình mạnh mẽ
Công đoàn Cao su Kon Tum phấn đấu trao 10 nhà Mái ấm
"Vườn rau sạch gia đình" ở công đoàn cao su Chư Prông
Cao su Sa Thầy: Đón mùa xuân mới đầm ấm
Công đoàn Cao su Việt Nam tổ chức Tết sum vầy cho người lao động
"Mong muốn trở thành người Đảng viên phục vụ lâu dài cho nông trường, công ty"
Đảng bộ Tổng Công ty Cao su Đồng Nai: Lãnh đạo đơn vị có những đột phá sau hai năm rưỡi thực hiện Ng...
Không ký Thỏa ước lao động, không xét CĐ cơ sở vững mạnh
Công đoàn Cao su có đóng góp to lớn vào thắng lợi của VRG năm 2021