CSVNO – Ngày 13/12, lãnh đạo Công đoàn Cao su Việt Nam cùng lãnh đạo Công đoàn Cao su Phú Riềng đã đến thăm hỏi, động viên và khen thưởng các tập thể và cá nhân có thành tích xuất sắc trong phong trào thi đua nước rút 3 tháng cuối năm 2023.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/12/91d85b8617ddbf83e6cc-1024x577.jpg)
Công đoàn Cao su Việt Nam đã trao thưởng động viên với tổng số tiền thưởng 20 triệu đồng cho Tổ mủ kem, Nhà máy Chế biến Trung tâm; Tổ 11, Nông trường Long Hà; Tổ 12 và Tổ 13, Nông trường Long Tân; Đội vận tải, Nhà máy Chế biến Long Hà…
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/12/e97d22d87083d8dd8192-1024x577.jpg)
Ông Lê Văn Thủy – Phó Chủ tịch Công đoàn Cao su Việt Nam đã thông tin đến người lao động về tình hình sản xuất kinh doanh chung của Tập đoàn và phong trào thi đua của công nhân lao động trong toàn ngành. Đồng thời chia sẻ với những khó khăn và khuyến khích công nhân lao động tiếp tục phát huy truyền thống của công nhân cao su, đoàn kết, gắn bó cùng đơn vị vượt qua khó khăn và hoàn thành nhiệm vụ được giao, góp phần tăng thêm thu nhập, đóng góp sự phát triển của công ty nói riêng và Tập đoàn nói chung.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/12/f5a0c03d94663c386577-1-1024x577.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/12/2a9cac64620aca54931b-1024x577.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/12/508ca106ef5d47031e4c-1024x577.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/12/9cf08fd1c38a6bd4329b-1024x577.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/12/92941d8549dee180b8cf-1024x577.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/12/aa4b7051230a8b54d21b-1024x577.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/12/61c667612a3a8264db2b-1024x577.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/12/15aaa6b3f3e85bb602f9-1024x577.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/12/a476cc949fcf37916ede-1024x577.jpg)
THIÊN HƯƠNG – CTV
Related posts:
Nồng ấm Tháng Công nhân
Công đoàn Cao su Chư Sê tổ chức Đại hội điểm khu vực Tây Nguyên
Cao su Bà Rịa Kampong Thom sôi nổi hội thi mừng ngày Phụ nữ Việt Nam
Cao su Phú Riềng tập huấn 335 cán bộ công đoàn
Công đoàn Cao su VN động viên, khen thưởng cho tập thể và cá nhân về đích sớm
Tặng 30 suất quà cho công nhân cao su Krông Buk
Phát triển kinh tế gia đình: Những cách làm mới
Công đoàn tích cực vận động mua cổ phần ưu đãi
Công đoàn CSVN tư vấn pháp luật miễn phí
Cao su Chư Sê: Tổ chức tốt ăn giữa ca