CSVNO – Thực hiện kế hoạch khen thưởng phong trào thi đua nước rút 3 tháng cuối năm 2019, Công đoàn Công ty CPCS Tây Ninh đã trao thưởng 11 triệu đồng cho các cá nhân đạt thành tích xuất sắc.
![Ông Phan Mạnh Hùng - Chủ tịch CĐCS Việt Nam tặng quà cho tập thể hoàn thành KHSL năm 2019](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/Ông-Phan-Mạnh-Hùng-Chủ-tịch-CĐCS-Việt-Nam-tặng-quà-cho-tập-thể-hoàn-thành-KHSL-năm-2019.jpg)
Ngày 18/11, ông Võ Trần Minh Đăng – Chủ tịch Công đoàn Công ty CPCS Tây Ninh và Ban lãnh đạo Nông trường Cầu Khởi đã khen thưởng những công nhân khai thác mủ có thành tích xuất sắc về trước kế hoạch trong phong trào thi đua nước rút 3 tháng cuối năm 2019.
![Ông Võ Trần Minh Đăng - Chủ tịch Công đoàn CTy CPCS Tây Ninh (thứ 2 từ trái qua) tặng quà cho cN hoàn thành kế hoạch năm 2019](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/Ông-Võ-Trần-Minh-Đăng-Chủ-tịch-Công-đoàn-CTy-CPCS-Tây-Ninh-thứ-2-từ-trái-qua-tặng-quà-cho-cN-hoàn-thành-kế-hoạch-năm-2019.jpg)
Tính đến ngày 20/11, công ty đã có 33 công nhân hoàn thành kế hoạch sản lượng năm 2019. Được biết tổng số tiền khen thưởng là 11 triệu đồng. Nổi bật nhất là anh Văn Thanh Tùng – Công nhân khu vực 1 Nông trường Bến Củi đến ngày 20/8, đã thực hiện được 5.067 kg đạt tỷ lệ 101,34% về trước kế hoạch 130 ngày.
![Chủ tịch CĐ Cao su VN tặng quà cho công nhân NT Bến Củi](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/c79ee5c7f68a0fd4569b.jpg)
Trước đó, ngày 15/11, ông Phan Mạnh Hùng – Chủ tịch Công đoàn Cao su Việt Nam, đã đến Nông trường Bến Củi thăm và tặng quà cho Tập thể công nhân khai thác mủ tổ 2, khu vực 2 vì đã có thành tích xuất sắc trong phong trào thi đua nước rút 3 tháng cuối năm 2019.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
THẾ TRUNG
Related posts:
Cơ quan Công đoàn Cao su VN: Nhiều giải pháp nổi bật
Mái ấm Công đoàn: Điểm tựa "an cư lạc nghiệp"
Công đoàn Cao su Lộc Ninh: Tích cực chăm lo cho người lao động
Công đoàn Gỗ Thuận An đưa vào hoạt động Góc văn hóa
Công đoàn Cao su Việt Nam khai giảng Lớp bồi dưỡng nghiệp vụ công tác Công đoàn
Công đoàn Cao su Lai Châu tặng quà cho 30 đoàn viên nhân Tháng công nhân
Quà Tết đã đến với người lao động khu vực miền Trung
Công đoàn Cao su Việt Nam tổ chức nhiều hoạt động hướng về người lao động
Nhiều mô hình kinh tế gia đình hiệu quả ở Nông trường Mo Rai I
Công đoàn Cao su Chư Prông chăm lo tốt đời sống công nhân đồng bào dân tộc thiểu số ở vùng biên giới