CSVNO – 30 công nhân khó khăn của Công ty TNHH MTV Cao su Krông Búk vừa được Công đoàn Công ty Cổ phần chế biến gỗ Thuận An và Công đoàn Tạp chí Cao su Việt Nam tặng quà. Mỗi suất trị giá 500.000 đồng.
![Đại diện lãnh đạo Công đoàn các đơn vị tặng quà cho công nhân.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2556b76f61df8381dace.jpg)
Nằm trong chương trình hoạt động, hướng đến chào mừng kỷ niệm 90 năm ngày truyền thống ngành cao su Việt Nam (28/10/1929 – 28/10/2019) và Tháng Công nhân năm 2019, ngày 10/4, Công đoàn Công ty CP Chế biến Gỗ Thuận An và Công đoàn Tạp chí Cao su VN đã thăm hỏi, động viên và trao tặng 30 suất quà, mỗi suất trị giá 500.000 đồng cho 30 CN có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn của 3 đơn vị trực thuộc Công ty TNHH MTV Cao su Krông Buk là NT Tam Giang, NT Ea Hồ – Phú Lộc và XN Thương mại – Dịch vụ tổng hợp.
![Đại diện lãnh đạo Công đoàn các đơn vị tặng quà cho công nhân.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/69021c31ca8128df7190.jpg)
Được biết, đây là hoạt động thường niên của 3 đơn vị kết nghĩa nhân dịp Tháng Công nhân 2019. Tại buổi giao lưu, thăm hỏi các bên cùng nhau thông tin cho nhau về tình hình hoạt động sản xuất kinh doanh của đơn vị mình. Trực tiếp đến thăm hỏi, động viên và trao tận tay CN khó khăn những phần quà ý nghĩa.
GIA LINH
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Phổ biến kế hoạch cổ phần hóa cho người lao động
10 hoạt động nổi bật của Công đoàn cao su Việt Nam năm 2018
Tuyên dương 50 tập thể, 79 cá nhân điển hình học và làm theo Bác
Công đoàn Cao su Hòa Bình chăm lo tốt đời sống NLĐ
Đề xuất 2 phương án tính lương đóng bảo hiểm xã hội
Công đoàn Cao su Việt Nam chuẩn bị chu đáo cho Tháng Công nhân, Tháng An toàn vệ sinh lao động và Hộ...
Công đoàn Cao su Ea H'leo bàn giao 2 “Mái ấm Công đoàn”
Người tổ trưởng Công đoàn tận tâm, nhiệt huyết với công việc
Phổ biến cho người lao động biết về kế hoạch cổ phần hóa công ty
Công đoàn CSVN tặng quà Tháng Công nhân