CSVNO – Trong khuôn khổ chiến dịch “Kỳ nghỉ hồng” năm 2022, ngày18/6, Đoàn Thanh niên ba đơn vị VRG, Công ty TNHH MTV Cao su Bình Long, Công ty CP Chế biến Gỗ Thuận An phối hợp tổ chức chương trình lễ ra quân trồng mới 1.500 cây cao su tại vườn cây Thanh niên của Nông trường Xa Trạch, Cao su Bình Long.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/07/HINH-01-4-1024x683.jpg)
Anh Phan Huy Thành – Bí thư ĐTN Cao su Bình Long, chia sẻ: “Nhằm nâng cao vai trò, trách nhiệm của tuổi trẻ đối với các phần việc mang đặc trưng riêng của ngành cao su, các cơ sở Đoàn trực thuộc ĐTN công ty sẽ tham gia trồng mới 100 ha cao su. Đây là hoạt động thường niên của ĐTN công ty, qua đó góp phần vào sự nghiệp xây dựng và phát triển của đơn vị”.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/07/HINH-02-2-682x1024.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/07/HINH-04-2-1024x682.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/07/HINH-06-1024x682.jpg)
THIÊN HƯƠNG
Related posts:
Rừng cao su: nơi sinh tồn của nhiều động thực vật
Nữ cán bộ Đoàn đầy năng lượng truyền cảm hứng
Đào Mạnh Tuyền: Giỏi cạo mủ, mê kinh tế gia đình
Thanh niên xung phong Tỉnh đoàn Hà Tĩnh trồng mới 100 ha cao su
Đa dạng sản xuất sản phẩm gỗ để tăng tính cạnh tranh
Ông Lê Thanh Hưng - TGĐ VRG: Các công ty cao su khu vực Đông Nam Bộ xây dựng kịch bản vượt 10% kế ho...
Tập huấn sản xuất tái canh cao su chu kỳ II tại Campuchia
Anh Trần Xuân Duy tái đắc cử Bí thư Chi đoàn Công ty CP Thủy điện Geruco Sông Côn
"Hiệu quả đóng góp của VRG cho đất nước rất toàn diện"
Đoàn Thanh niên Cao su Phước Hòa tình nguyện vì cộng đồng