CSVNO – Chiều tối 27/6, tại nhà thi đấu đa năng, Công đoàn Trường Cao đẳng Công nghiệp Cao su đã tổ chức nhiều hoạt động chào mừng ngày Gia đình Việt Nam 28/6.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/06/84dc45df1ee0ddbe84f1-1024x578.jpg)
Mở đầu chuỗi hoạt động là chương trình giao lưu thi đấu bóng chuyền nam nữ. Ở nội dung bóng chuyền nữ diễn ra giữa 2 đội Khối phòng ban và Khối khoa, ở nội dung bóng chuyền nam diễn ra giữa 3 đội là Liên quân Khối phòng ban – Khoa, Trung tâm Đào tạo và Sát hạch lái xe, Trung tâm Giống cây trồng. Kết quả đội liên quân Khối phòng ban – Khoa đã đạt giải nhất.
Tối cùng ngày, tại hội trường lớn đã diễn ra chương trình tuyên dương các cháu là con của CB.CNV đạt thành tích cao trong học tập năm học 2021 – 2022. Đã có 54 cháu được tuyên dương từ lớp 1 đến lớp 12 và các cháu đạt giải tại các cuộc thi do tỉnh Bình Phước tổ chức.
Tiếp đó là cuộc thi hát karaoke, có 9 tiết mục dự thi đến từ 9 tổ công đoàn. Thí sinh Vũ Phạm Lan Anh – Tổ Công đoàn Khoa Điện – Điện tử đã giành giải nhất. Kết thúc chương trình là phần liên hoan ẩm thực và giao lưu hát karaoke danh cho toàn thể đoàn viên công đoàn và gia thuộc tham gia chương trình.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
DUY KHÁNH
Related posts:
Cao su Sa Thầy ra quân tháng công nhân 2016
Công đoàn Cao su Mang Yang: Tổ chức 24 lượt đối thoại với người lao động
Nhiều hoạt động chăm lo tết cho người lao động
Mường Nhé ngày nắng lên
Cao su Bà Rịa Kampong Thom sôi nổi hội thao chào mừng Chol Chnam Thmay
Công đoàn Cao su Sơn La được hỗ trợ 5 "Mái ấm Công đoàn"
Geru Star cải thiện điều kiện làm việc cho công nhân
Quà Tết đã đến với công nhân cao su Tây Nguyên
Bầu bổ sung 2 Phó chủ tịch Công đoàn Cao su VN
Công đoàn Cao su Chư Sê: Thăm hỏi và tặng quà cho công nhân sản xuất "3 tại chỗ"