CSVNO – Nhân dịp Tháng Công nhân năm 2022, từ ngày 18 – 20/5, ông Trương Công Lực – Chủ tịch Công đoàn Công ty TNHH MTV Cao su Ea H’Leo đến thăm, tặng 182 suất quà cho công nhân.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/05/DSCN2490-1024x576.jpg)
Đây là các công nhân tiêu biểu xuất sắc, công nhân là con em thương binh, bệnh binh, gia đình chính sách và công nhân có hoàn cảnh khó khăn, bị tai nạn lao động ở các Nông trường, Đội sản xuất cao su, XÍ nghiệp chế biến mủ trong đơn vị.
Tổng trị giá các suất quà hơn 90 triệu đồng.
Đến thăm, tặng quà cho công nhân tại các đơn vị thuộc Công ty, ông Trương Công Lực – Chủ tịch Công đoàn chúc công nhân lao động tiếp tục phát huy kết quả đạt được trong thời gian qua, hoàn thành xuất sắc kế hoạch, nhiệm vụ được giao trong năm 2022, hoàn thành tốt các nội dung trong “Tháng Hành động về an toàn vệ sinh lao động – Tháng Công nhân” năm 2022, sản xuất đảm bảo an toàn, hiệu quả, nâng cao thu nhập, đời sống cho người lao động.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Đồng thời lắng nghe, tiếp thu những phản ánh, kiến nghị của công nhân đối với việc thực hiện các chế độ, như triển khai sớm chế độ ăn giữa ca, cung cấp đầy đủ đồ bảo hộ cho công nhân, đặc biệt là trao áo mưa cho công nhân trước mùa mưa.
TRƯỜNG NGỮ
Related posts:
Cao su Bình Long khen thưởng đột xuất cho người lao động
Cao su Việt Lào đẩy mạnh các hoạt động thể dục thể thao
Thực hiện tốt đợt phát động thi đua yêu nước
Trường CĐ CN Cao su chăm lo tốt người lao động dịp Tết Tân Sửu
Cao su Tân Biên phấn đấu khai thác 6.300 tấn mủ
Cao su Quảng Trị: Nhiều phong trào hướng đến CNLĐ nữ
CĐ Cao su Dầu Tiếng: Tuyên dương 122 cán bộ, ĐVCĐ xuất sắc
Khai mạc giải bóng chuyền nam truyền thống Cao su Dầu Tiếng năm 2019
Cao su Lộc Ninh hỗ trợ 922 triệu đồng cho người lao động đầu mùa cạo
Bà Lý Thiện Nữ - Chủ tịch Công đoàn Cao su Dầu Tiếng: "Triển khai 5 giải pháp đổi mới phương thức ho...