CSVNO – Nhằm động viên tinh thần trong phong trào thi đua lao động giỏi, lao động sáng tạo quý II/2023, Công ty TNHH MTV Cao su Bình Long đã trao thưởng đột xuất cho các tập thể, cá nhân có thành tích xuất sắc trong lao động, với tổng giá trị khen thưởng đợt này là 97,5 triệu đồng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/07/02-1024x710.jpg)
Phong trào “Thi đua lao động giỏi, lao động sáng tạo, hoàn thành thắng lợi nhiệm vụ năm 2023” đã nhận được sự hưởng ứng tích cực, tạo sức lan tỏa rộng lớn đến đông đảo NLĐ toàn công ty trong các hoạt động SXKD. Hàng quý công ty đều tổ chức khen thưởng đến từng Đội sản xuất, Nông trường, Nhà máy trực thuộc.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/07/01-1024x707.jpg)
Việc khen thưởng kịp thời sẽ là nguồn động viên khích lệ, tạo động lực lớn cho NLĐ tiếp tục quyết tâm thi đua sản xuất, lao động sáng tạo với năng suất, chất lượng hiệu quả cao tại mỗi đơn vị. Qua đó, góp phần vào việc thực hiện thắng lợi nhiệm vụ hoàn thành kế hoạch sản lượng của công ty.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2023/07/03-1024x671.jpg)
LÊ THỦY – PV
Related posts:
19 công việc nặng nhọc, độc hại, nguy hiểm trong ngành cao su
Ngỡ ngàng về sự đổi thay ở Đội Thanh niên cao su Sa Thầy
Công nhân Cao su Đồng Phú, Phú Riềng: Nhân lên giá trị truyền thống
Người lao động Cao su Quảng Ngãi vượt khó bằng kinh tế phụ
Công đoàn Cao su Dầu Tiếng trao nhà Mái ấm Công đoàn cho người lao động
Phát triển kinh tế gia đình: Những cách làm mới
Cao su Phước Hòa: Tặng quà 12 công nhân khó khăn
Chuyến công tác đong đầy cảm xúc
Công nhân Cao su Tân Biên Kampong Thom sôi nổi thi thợ giỏi
Khởi công tôn tạo Khu Di tích Phú Riềng Đỏ