CSVNO – Ngày 29/4, tại Nông trường Cao su Đức Phú, Ban lãnh đạo Công ty TNHH MTV Cao su Quảng Nam phối hợp cùng Công đoàn công ty tổ chức buổi đối thoại cùng người lao động.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/05/z3387369949425_b07d0a284b6f5262955dccb003a32a28-edited.jpg)
Tại buổi đối thoại, Ban lãnh đạo công ty đã giải đáp những đề xuất, kiến nghị liên quan đến các chế độ, quyền và lợi ích của công nhân lao động. Giải đáp những vấn đề phát sinh trong quá trình khai thác mủ, chăm sóc vườn cây kiến thiết cơ bản, vườn cây kinh doanh và triển khai những chủ trương mới của lãnh đạo công ty đến công nhân lao động.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/05/z3387370461929_32bd733914b7a0e6ec5264c0f43b1849-1024x768.jpg)
Cũng trong dịp này, công ty đã tổ chức trao thưởng cho 8 tập thể và 65 cá nhân xuất sắc trong khai thác vượt sản lượng quý I với tổng số tiền hơn 37 triệu đồng. Công đoàn công ty trao quà cho công nhân có hoàn cảnh khó khăn tại Nông trường Cao su Đức Phú.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/05/z3387392330581_ab0c5040354c55be4ed694ddd871cd3b-1024x768.jpg)
ĐÀI TRANG
Related posts:
Tổ Công đoàn có "thế hệ lao động vàng"
Công đoàn Cao su Lai Châu thăm và tặng quà công nhân lao động
Công đoàn Trường Cao đẳng Công nghiệp cao su kiện toàn ban chấp hành
Tuyên truyền vận động tốt góp phần giúp tổ đạt nhiều kết quả tích cực
Cao su Dầu Tiếng tổ chức chương trình “Tết sum vầy - Xuân gắn kết”
Trao 112 phần quà cho nữ công nhân Geru Star
Cao su Dầu Tiếng trao 302 suất học bổng
Công đoàn Cao su Đồng Nai: Nhiều hoạt động thiết thực
Tập huấn kỹ năng soạn thảo văn bản cho cán bộ Công đoàn
Công đoàn Cao su Việt Nam bàn giao nhà “Mái ấm Công đoàn” cho công nhân khó khăn của Cao su Chư Mom ...