CSVNO – Chiều 6/1, Công ty CPCS Điện Biên tổ chức Hội nghị công bố quyết định về công tác cán bộ thực hiện việc tiếp nhận và bổ nhiệm ông Nguyễn Công Tám, nguyên Tổng Giám đốc Công ty CPCS Mường Nhé Điện Biên giữ chức vụ Phó Tổng Giám đốc phụ trách điều hành Công ty CPCS Điện Biên.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/01/1.1-1024x708.jpg)
Tại buổi lễ, ông Nguyễn Văn Thạnh, Chủ tịch Hội đồng Quản trị Công ty CPCS Điện Biên trao quyết định bổ nhiệm Phó Tổng Giám đốc phụ trách điều hành Công ty CPCS Điện Biên cho ông Nguyễn Công Tám kể từ ngày 5/1/2022. Ông Thạnh đánh giá cao vai trò, trách nhiệm và những đóng góp của ông Nguyễn Công Tám cho sự phát triển của cao su ở Điện Biên, đặc biệt là trong giai đoạn khó khăn ảnh hưởng của dịch bệnh Covid – 19 vừa qua.
Ông Nguyễn Công Tám gửi lời cảm ơn đến các đồng chí lãnh đạo, các đồng chí trong Ban thường vụ Đảng ủy VRG, thành viên HĐQT, Ban Giám đốc Công ty CPCS Điện Biên đã tín nhiệm tiếp nhận, bổ nhiệm chức danh mới. Ông Tám hứa sẽ phát huy truyền thống đoàn kết, tích cực phấn đấu xây dựng công ty, góp phần xây dựng VRG ngày càng phát triển.
MINH THÙY
Related posts:
Doanh thu hợp nhất 6 tháng của các tập đoàn, tổng công ty bằng 90% kế hoạch năm
Gỗ Thuận An chia cổ tức 12%
Tiết giảm suất đầu tư: Từ chủ trương đến thực tiễn
Ngành gỗ thêm một mùa xuân vui
Cao su Kon Tum: Hiệu quả cao dù bón phân giảm
VRG hỗ trợ ngư dân Lý Sơn 150 triệu đồng
Dự kiến có 37 đoàn tham gia Hội thi Bàn tay vàng 2018
"VRG đã vượt qua 1 năm đầy sóng gió"
Các công ty Campuchia phải vượt 4 – 5% kế hoạch sản lượng năm 2020
Đảng bộ VRG hoàn thành thắng lợi nhiệm vụ chính trị năm 2016