CSVNO – Sáng ngày 19/3 tại Công ty TNHH MTV Cao su Chư Pah, Công đoàn, Đoàn TN, Hội LHTN Công ty phối hợp với Khoa xét nghiệm Bệnh viện Quân y 211 tổ chức “ Ngày hội hiến máu tình nguyện năm 2021”
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/03/Ong-Nguyen-Thanh-Hai-Chu-tich-CD-Cong-ty-tham-gia-hien-mau-cung-DVTN-va-Cong-nhan-1024x833.jpg)
Tham gia ngày hội có hơn 150 ĐVTN, Hội viên và người lao động Công ty. Phát biểu tại ngày hội ông Lê Anh Tuấn – Phó BT Đảng ủy, Phó TGĐ Công ty đề nghị các tổ chức Công đoàn, Đoàn TN…tiếp tục quan tâm hỗ trợ, tạo điều kiện thuận lợi để những chương trình có ý nghĩa cao đẹp như Ngày hội hiến máu tình nguyện tiếp tục phát triển. Vì sức khỏe của cộng đồng và vì sức khỏe của mỗi người.
Thay mặt Đảng ủy, Lãnh đạo công ty ông kêu gọi tất cả các tập thể, cá nhân hãy tích cực hưởng ứng và đăng ký hiến máu cứu người. Đây vừa là tình cảm, vừa là trách nhiệm thiêng liêng của tất cả mọi người với đồng bào Việt Nam. Tại ngày hội ban tổ chức đã thu được hơn 100 đơn vị máu.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/03/Ong-Le-Anh-Tuan-Pho-TGD-Cong-ty-tham-gia-hien-mau-cung-luc-luong-DVTN-va-Cong-nhan-1024x756.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/03/Dong-dao-luc-luong-DVTN-va-Cong-nhan-tham-gia-hien-mau-tinh-nguyen-1-1024x767.jpg)
HÀ ĐỨC THÀNH
Related posts:
ĐTN Cao su Lộc Ninh ra quân tình nguyện "Kỳ nghỉ hồng"
Đoàn TN Cao su Đồng Nai tổ chức thi kể chuyện - vẽ tranh hè 2015
Tinh thần Phú Riềng Đỏ là niềm tự hào trong mỗi thế hệ trẻ
Đoàn Thanh niên Cơ quan VRG tình nguyện tại Campuchia
Đoàn Thanh niên Cao su Lộc Ninh: Đã trao 7 căn “Nhà nhân ái”
Nhớ màu áo xanh tháng ba
Cao su Dầu Tiếng: Họp mặt kỷ niệm 85 năm thành lập Đoàn
Đoàn khối Doanh nghiệp Trung ương phát động Tết trồng cây
Phát huy vai trò của Thanh niên VRG trong đấu tranh bảo vệ nền tảng tư tưởng của Đảng
Thiết thực Tháng Thanh niên tại Cao su Bà Rịa