CSVNO – Hưởng ứng chương trình phát động “Tết làm điều hay” nhân dịp xuân Ất Mùi 2015 của các cấp bộ Đoàn, tại Hội nghị tổng kết công tác Đoàn và phong trào thanh niên năm 2014, Đoàn thanh niên Tổng Công ty Cao Đồng Nai đã tổ chức trao tặng 65 phần quà cho thanh niên có hoàn cảnh khó khăn trị giá 26 triệu đồng.
![ĐTN TCT trao tặng quà cho thanh niên có hoàn cảnh khó khăn.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/03/IMG_2584-460x306.jpg)
Cũng nhân dịp này, các cơ sở Đoàn trực thuộc Đoàn TN Tổng Công ty cũng tặng hơn 115 suất quà cho các gia đình chính sách và người nghèo tại địa phương với số tiền 35 triệu đồng. Được biết đây là năm thứ 3 liên tiếp Đoàn TN Tổng Công ty Cao su Đồng Nai thực hiện chương trình nhiều ý nghĩa này, nhằm giúp cho những đoàn viên thanh niên có hoàn cảnh khó khăn và người nghèo vui xuân, đón Tết.
Tin, ảnh: LTT
Related posts:
Đoàn thanh niên Cơ quan VRG thực hiện vượt 300% công trình thanh niên
Đoàn Thanh niên Cao su Phước Hòa: Nhiều hoạt động ý nghĩa
Nhiều hoạt động sôi nổi Xuân tình nguyện của Tuổi trẻ cao su Việt Nam
"Hoạt động Đoàn gắn liền với nhiệm vụ chính trị và SXKD của đơn vị"
Gần 300 tình nguyện viên tham gia ngày hội hiến máu
ĐVTN VRG tham gia Hội trại truyền thống HTV
Đội bóng TCT Lương thực miền Nam vô địch giải bóng đá "Thanh niên VRG Cup 2023"
Nỗ lực hoàn thành sản lượng giữa nỗi lo Covid
Trao tặng dụng cụ “Sang chiết hóa chất cầm tay cho công nhân”
Đoàn TN Cao su Phú Riềng: Nhiều hoạt động hướng đến 90 năm truyền thống ngành