CSVNO – Với thành tích hoàn thành trước kế hoạch 46 ngày, Tổ 2 – Liên tổ I, NTCS Thuận Phú, Công ty CPCS Đồng Phú đã được Chủ tịch Công đoàn Cao su VN Phan Mạnh Hùng biểu dương và khen thưởng 5 triệu đồng vào ngày 24/11.
![Chủ tịch Công đoàn Cao su VN Phan Mạnh Hùng trao thưởng cho Tổ 2 – Liên tổ I (NT CS Thuận Phú) 5 triệu đồng](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/11/anh-DP.jpg)
Ông Phan Mạnh Hùng đã đánh giá cao những kết quả đạt được và chia sẻ những khó khăn của tập thể cán bộ, đoàn viên, người lao động tại Nông trường nói riêng và Công ty CPCS Đồng Phú nói chung.
Trong đợt phát động thi đua nước rút năm nay, Ban lãnh đạo Công ty CPCS Đồng Phú đã tiến hành nhiều đợt định kỳ 15 ngày trao thưởng và tổ chức phát thưởng công khai trước tập thể tổ, liên tổ, kịp thời, động viên khuyến khích các tập thể, cá nhân về trước kế hoạch sản lượng và phát huy hiệu quả của công tác thi đua khen thưởng.
![Trao thưởng cho công nhân đạt sản lượng cao.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/11/DP-1.jpg)
![Trao thưởng cho công nhân NT Tân Thành.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/11/DP-2.jpg)
Minh Tuấn
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Cao su Dầu Tiếng được tôn vinh “Doanh nghiệp Việt Nam điển hình sáng tạo”
Tổng Lãnh sự Campuchia tại TP.HCM thăm, làm việc với VRG
82 CBCNV Cao su Chư Păh tập huấn phòng cháy chữa cháy
VRG - tỉnh Điện Biên: Ký kết quy chế phối hợp công tác, thỏa thuận hợp tác toàn diện
Cần tạo điều kiện cho Đảng viên công tác ở nước ngoài sinh hoạt Đảng
Tiếp tục phối hợp với tỉnh Sơn La giải quyết khó khăn, vướng mắc
Cao su Đồng Nai phấn đấu thu nhập bình quân 9 triệu đồng/người/tháng
Cần bộ tiêu chuẩn quốc gia để quản lý chất lượng cao su
Tập trung các giải pháp thúc đẩy sản xuất tại các công ty cao su miền Trung
Phát huy truyền thống, phấn đấu hoàn thành cao nhất nhiệm vụ năm 2022