CSVN – Đó là một trong những chỉ tiêu quan trọng của ĐTN VRG trong Tháng Thanh niên năm 2015. Chủ đề của Tháng Thanh niên 2015 là “Tự hào tiến bước dưới cờ Đảng”.
Cụ thể: Mỗi cơ sở Đoàn có ít nhất 1 hoạt động nhân kỷ niệm Tháng Thanh niên 2015 và chào mừng kỷ niệm 84 năm ngày thành lập ĐTN Cộng sản Hồ Chí Minh; mỗi cơ sở Đoàn đảm nhận thực hiện ít nhất 1 công trình thanh niên, phần việc thanh niên; ĐTN VRG và các cơ sở Đoàn trao tặng ít nhất 100 suất quà cho các gia đình chính sách, học sinh nghèo vượt khó, gia đình thanh niên công nhân và người lao động có hoàn cảnh khó khăn; 100% cơ sở Đoàn tổ chức tọa đàm, gặp mặt, đối thoại giữa cấp ủy, chính quyền với ĐVTN tại đơn vị…
B.T
Related posts:
10 sự kiện nổi bật của tuổi trẻ ngành cao su năm 2018
Đoàn Thanh niên Cơ quan Tập đoàn tổ chức Hành trình về nguồn tại Bà Rịa – Vũng Tàu
Thu nhập kinh tế gia đình của thanh niên Cao su Chư Păh từ 25-30 triệu đồng/năm
Phát huy sức trẻ, trí tuệ của thanh niên ngành cao su
Cao su Đồng Nai tổ chức Diễn đàn Thanh niên với biển đảo
Xung kích trong phong trào thi đua nước rút
Đồng Minh Tâm: Cán bộ Đoàn nhiệt huyết, tiên phong trong mọi hoạt động
Khẳng định sức trẻ và tinh thần “Đâu khó có thanh niên”
3 Đoàn viên Thanh niên nhận giải thưởng Festival sáng tạo trẻ 2015
Tuổi trẻ Cao su Dầu Tiếng tìm hiểu di chúc của Bác