CSVN – Ngày 1/11 tại cụm thi đua số 3 thuộc TCT CS Đồng Nai gồm đoàn cơ sở Nông trường Túc Trưng, Bình Lộc, An Lộc, Công ty VRG Bảo Lâm và Công ty CP Chế biến Gỗ Đồng Nai (Đoàn Thanh niên TCT CS Đồng Nai) đã tổ chức diễn đàn “Thanh niên với biển đảo” với sự tham gia của toàn thể ĐVTN trong cụm. Về tham dự buổi diễn đàn có của đồng chí Trịnh Thị Tình – UVTV, Trưởng Ban Tuyên giáo Tỉnh Đoàn Đồng Nai.
![Đông đảo ĐVTN tham dự Diễn đàn](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/11/thanh-niên-ĐN.jpg)
Tại diễn đàn, đồng chí Trịnh Thị Tình đã chia sẻ một số nội dung và kiến thức bổ ích cho ĐVTN trong đơn vị . Qua buổi diễn đàn phần nào giúp ĐVTN hiểu rõ hơn về vị trí, vai trò, tầm quan trọng của biển, đảo đối với sự nghiệp xây dựng và bảo vệ Tổ quốc cũng như các chủ trương của Đảng và Nhà nước về bảo vệ chủ quyền biển, đảo.
Thành Tân
Related posts:
Đoàn thanh niên Cao su Lộc Ninh ra quân Chiến dịch Hè
Đoàn Thanh niên VRG: Tập huấn kỹ năng, nghiệp vụ công tác Đoàn
ĐTN Cơ quan VRG: Thực hiện công tác an sinh xã hội tại Campuchia
Bùi Thị Duyên - Nữ cán bộ Đoàn năng nổ và nhiệt huyết
Ý nghĩa công trình thanh niên chào mừng 90 năm truyền thống ngành
Thanh niên Cao su Lộc Ninh tri ân nhân ngày Thương binh Liệt sĩ
Đoàn Thanh niên Quasa Geruco và Quế Lâm miền Trung ký phối hợp hoạt động
Đoàn Thanh niên VRG chúc Tết các đơn vị nhân dịp xuân Giáp Thìn 2024
Hơn 400 sinh viên Trường CĐCN Cao su tham gia tuyên truyền pháp luật
Video Clip Hội thi "Tự hào tiến bước dưới cờ Đảng"