CSVNO – Ngày 23/11, Ban Thường vụ ĐTN TCT CS Đồng Nai đã có chuyến thăm hỏi đoàn viên có hoàn cảnh khó khăn tại Công ty CP cao su Bảo Lâm, tại đây Ban Thường vụ ĐTN TCT đã tổ chức trao tặng 6 phần quà cho đoàn viên nghèo, mỗi phần quà trị giá 500.000 đồng.
![Đ/c Nguyễn Thanh Thúy - Bí thư ĐTN TCT (áo xanh, đứng giữa) tặng quà cho các ĐVTN có hoàn cảnh khó khăn](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2016/11/IMG_3090-460x460.jpg)
Hoạt động nhằm phát huy kết quả đã đạt được của cuộc vận động “Vì người nghèo” trong những năm qua, truyền thống đoàn kết “Tương thân, tương ái” của ĐVTN và NLĐ cùng chăm lo, giúp đỡ người nghèo nâng cao cuộc sống.
Tại buổi thăm hỏi, Ban Thường vụ ĐTN TCT CS Đồng Nai đã động viên đoàn viên tích cực trong sản xuất, nâng cao thu nhập ổn định cuộc sống, gắn bó với đơn vị, góp phần cùng Công ty hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ được giao.
Tin, ảnh: Quốc Chí
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Hiệu quả từ việc ứng dụng công nghệ thông tin vào công tác Đoàn
Nguyễn Minh Đạt: Người Phó Bí thư đầy nhiệt huyết
Gương cán bộ Đoàn học và làm theo Bác
VRG có 4 đề tài được tuyên dương tại Festival “Sáng tạo trẻ” toàn quốc
Đoàn Thanh niên Quasa Geruco và Quế Lâm miền Trung ký phối hợp hoạt động
Hoạt động Tháng thanh niên 2020: Giản dị mà nhân văn sâu sắc
Sôi nổi ngày hội kết nối sinh viên
Anh Hồ Xuân Bắc tái đắc cử Bí thư Đoàn Cao su Mang Yang
Kinh nghiệm làm giàu của cựu cán bộ Đoàn
Sôi nổi ngày Chủ nhật xanh