CSVNO – Hưởng ứng các hoạt động trong Tháng Thanh niên 2022 và chào mừng kỷ niệm 91 năm ngày thành lập Đoàn TNCS Hồ Chí Minh 26/3/1931 – 26/3/2022, trong hai ngày 21 – 22/3, ĐTN Cao su Mang Yang tổ chức hội thao năm 2022.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/03/z3281842295825_8363a917fbb1750df2e5d29f7c9d7674-1024x768.jpg)
Tham gia hội thao có gần 200 vận động viên của 8 chi đoàn trực thuộc ĐTN công ty. Các vận động viên của các chi đoàn tham gia thi đấu các môn như bóng chuyền nam, bóng chuyền nữ, kéo co đồng đội nam, nữ.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/03/z3281842143291_bac2a7d550f2f39d858c41ffad23131f-1024x916.jpg)
Sau hai ngày thi đấu sôi nổi và quyết liệt, các đội bóng chuyền nam, nữ đã cống hiến cho khán giả những trận cầu hay và hết sức quyết liệt. Kết quả đội bóng chuyền nam Đoàn cơ sở Nông trường Bờ Ngoong đạt chức vô địch, đội bóng chuyền nữ Đoàn cơ sở Nông trường K’Dang đạt chức vô địch.
Trong môn kéo co phối hợp, đội Chi đoàn cơ sở Nông trường Bờ Ngoong đạt giải nhất. Thông qua hội thao lần này là dịp để các bạn ĐVTN trong công ty có dịp gặp gỡ giao lưu, chia sẻ những kinh nghiệm trong cuộc sống cũng như trong sản xuất kinh doanh, tạo động lực góp phần hoàn thành kế hoạch sản xuất kinh doanh năm 2022.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/03/z3281842136968_f215781abffe4bd0551f941775e75392-1024x796.jpg)
HÀ ĐỨC THÀNH
Related posts:
Đoàn Thanh niên Cao su Phú Riềng: Sôi nổi các hoạt động tình nguyện
Đồng chí Lê Quốc Bảo trúng cử Bí thư Đoàn Thanh niên Cao su Dầu Tiếng
Đoàn khối doanh nghiệp TW tặng 10 suất quà cho công nhân khó khăn
Giải bóng đá THANH NIÊN - VRG CUP sẽ khai mạc vào ngày 14/9
Tuổi trẻ Cao su Bình Long: Dấu ấn nhiệm kỳ 2017 - 2022
Quyên góp hỗ trợ 171 triệu đồng chương trình "Xuân tình nguyện 2018"
Tuổi trẻ Cao su Dầu Tiếng: Sôi nổi thi đua chào mừng Đại hội lần thứ XIII
Chị Nguyễn Thị Thanh Thúy tái đắc cử Bí thư Đoàn Thanh niên Cao su Đồng Nai
Anh Nguyễn Văn Hợp trúng cử Bí thư Đoàn Thanh niên Cao su Bình Long
Hiệu quả phong trào thi đua nước rút của Đoàn thanh niên cao su Tân Biên