CSVNO – Ngày 25/2, VRG sẽ tổ chức Lễ kỷ niệm 67 năm ngày Thầy thuốc Việt Nam (27/2/1955 – 27/2/2022) và vinh danh lực lượng tiêu biểu trong công tác phòng, chống dịch Covid-19, tại hội trường Tổng Công ty Cao su Đồng Nai.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/02/HINH-02-1024x740.jpg)
VRG sẽ vinh danh 10 tập thể và 67 cá nhân. Đây là những tập thể, cá nhân có thành tích nổi bật trực tiếp tham gia phòng, chống dịch trong thời gian qua.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/02/ANH-06-1024x664.jpg)
Tại buổi lễ, VRG sẽ tổ chức tọa đàm giao lưu trò chuyện, chia sẻ những vất vả, kỉ niệm khó quên trong công tác phòng chống dịch Covid-19, với 3 bác sĩ: Đỗ Nam Cường – Giám đốc Bệnh viện Đa khoa Cao su Dầu Tiếng; Nguyễn Thanh Huế – Phó Giám đốc Bệnh viện Đa khoa Cao su Phú Riềng; Hà Quý Long – Khoa Y học cổ truyền, Phụ hồi chức năng, Bệnh viện Đa khoa Cao su Đồng Nai.
THIÊN HƯƠNG ẢNH: CTV
Related posts:
An cư lạc nghiệp trên vùng biên giới
416 vận động viên tham gia Hội thao khu vực III
Hội thao khu vực I đã sẵn sàng
Gỗ MDF VRG Kiên Giang: Đảm bảo nguồn nguyên liệu ổn định
Cao su Đồng Phú tuyên dương 174 em học sinh sinh viên đạt thành tích cao trong học tập
NT Minh Hưng (Cao su Bình Long): 100% công nhân tay nghề khá, giỏi
Đảng bộ Cao su Phú Riềng: Tổ chức thành công Đại hội điểm tỉnh Bình Phước
Trao cho người xứng đáng, nâng cao uy tín giải thưởng Cao su Việt Nam
“Công ty CPCS Lai Châu góp phần nâng cao thu nhập cho người dân địa phương”
Tầm quan trọng của gỗ cao su