CSVNO – Ngày 20/10, Đoàn Thanh niên (ĐTN) VRG đã tổ chức Hội nghị Ban Chấp hành (BCH) lần thứ 15, khóa VII nhiệm kỳ 2017 – 2022. Tại hội nghị, BCH ĐTN VRG đã chung tay ủng hộ đồng bào miền Trung bị ảnh hưởng lũ lụt.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/DSC_7296_1-1024x662.jpg)
Hội nghị đã bầu bổ sung, kiện toàn nhân sự BCH và UBKT ĐTN VRG khóa VII. Đ/c Nguyễn Minh Thông và Trần Quốc Bình giữ chức Phó Bí thư ĐTN VRG. Đ/c Trần Quốc Bình được bầu giữ chức Chủ nhiệm UBKT ĐTN VRG. Đ/c Trần Huỳnh Ngọc Cẩm – UV BCH Đoàn Tập đoàn, Bí thư Chi đoàn Tạp chí Cao su VN được bầu giữ chức UV BTV ĐTN VRG.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/DSC_7309_1-1024x631.jpg)
Đ/c Nguyễn Thành Tài – Bí thư Đoàn Công ty CP Gỗ MDF VRG Kiên Giang và Vũ Văn Quyền – Bí thư Chi đoàn Văn phòng đại diện VRG tại Hà Nội được bầu giữ chức UV BCH ĐTN VRG.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/DSC_7319-1024x435.jpg)
Phát biểu chỉ đạo hội nghị, đ/c Nguyễn Thị Thúy Linh – UV BTV Đảng ủy, Phó Ban Tổ chức Nhân sự VRG đánh giá cao vai trò của ĐTN VRG. Đ/c mong muốn BCH ĐTN VRG sẽ tiếp tục phát huy truyền thống tuổi trẻ, xây dựng và thực hiện thành công các chương trình hoạt động, các nhiệm vụ đã đề ra từ đầu nhiệm kỳ, góp phần thúc đẩy sự nghiệp phát triển của ngành.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/DSC_7271_1-1024x684.jpg)
Phát biểu nhận nhiệm vụ, đ/c Nguyễn Minh Thông – Phó Bí thư ĐTN VRG, cho biết: Trong thời gian tới, BCH ĐTN VRG khóa VII sẽ kế thừa và phát huy sự đoàn kết, năng động, sáng tạo, hoàn thành nghị quyết nhiệm kỳ 2017 – 2022 đã đề ra.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/DSC_7301_1-1024x684.jpg)
TRẦN HUỲNH – ẢNH: VŨ PHONG
Related posts:
Thắm đượm tình đoàn kết giữa cao su Đồng Nai với tỉnh Hà Giang
Phát huy truyền thống 50 năm, xây dựng Cao su Lộc Ninh phát triển vững bền
Đoàn Thanh niên Cao su Đồng Nai trao thưởng cho 60 thanh niên vượt sản lượng
Sản xuất thời chống dịch
Hội Doanh nhân trẻ VRG trao nhà nhân ái cho công nhân Krông Buk
ĐTN VRG sẽ thực hiện 100 công trình thanh niên trong năm 2019
Đoàn Thanh niên Cao su Lộc Ninh khen thưởng thi đua nước rút 1 triệu đồng/tập thể
Đ/c Nguyễn Văn Thắng trúng cử Bí thư Đảng ủy TCT Cao su Đồng Nai
Công đoàn CSVN: Đối thoại và tặng quà người lao động các đơn vị Tây Nguyên
Đoàn viên, người lao động ngành cao su sẵn sàng vượt qua khó khăn, khẳng định vị thế của VRG trong g...