CSVNO – BCH Đoàn TN Công ty TNHH MTV Cao su Lộc Ninh vừa khen thưởng cho 1 tập thể chi đoàn và 9 cá nhân đã hoàn thành vượt mức kế hoạch sản lượng thực hiện trong phong trào “Tấn sản phẩm mủ vượt” năm 2017, với số tiền 1 triệu đồng/tập thể, 200.000đ/cá nhân.
![Phan Mạnh Hùng - Chủ tịch Công đoàn Cao su Việt Nam trao thưởng cho Đội 1 – Nông trường VII](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/11/DSC_0548.jpg)
Ngày 25/11, nhân dịp lãnh đạo Công đoàn Cao su Việt Nam về thăm và trao thưởng cho Đội 1 – Nông trường VII, Công ty TNHH MTV Cao su Lộc Ninh về trước kế hoạch sản lượng năm 2017, BTV Công đoàn và BCH Đoàn TN Công ty cùng phối hợp tổ chức khen thưởng cho các cá nhân và tập thể có thành tích xuất sắc trong phong trào Thi đua nước rút 3 tháng cuối năm và phong trào “Tấn sản phẩm mủ vượt” năm 2017 do BCH Đoàn TN Công ty phát động.
![Lê Thanh Nghị Chủ tịch Công đoàn Công ty trao thưởng cho công nhân vượt mức kế hoạch sản lượng](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/11/DSC_0554.jpg)
Đội 1 – Nông trường VII là đơn vị đầu tiên về trước kế hoạch trong toàn công ty (36 ngày) đã được Chủ tịch Công đoàn Cao su VN Phan Mạnh Hùng biểu dương và khen thưởng, cùng với đó Ban lãnh đạo Công ty cũng khen thưởng với số tiền là 5 triệu đồng.
![BCH Đoàn TN Công ty trao thưởng cho đoàn viên vượt mức kế hoạch sản lượng thực hiện trong phong trào “Tấn sản phẩm mủ vượt” năm 2017.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/11/DSC_0580.jpg)
Nhân dịp này BCH Đoàn TN Công ty đã khen thưởng cho 1 tập thể chi đoàn và 9 cá nhân đã hoàn thành vượt mức kế hoạch sản lượng thực hiện trong phong trào “Tấn sản phẩm mủ vượt” năm 2017, với số tiền 1 triệu đồng/tập thể, 200.000đ/cá nhân. Dự kiến tổng kết thực hiện khen thưởng cho phong trào với số tiền là 31,6 triệu đồng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Chí Khánh
Related posts:
Cao su Phước Hòa thực hiện chương trình tình nguyện quốc tế năm 2019
Tặng 20 suất quà Tết cho đoàn viên Cao su Mang Yang
Anh Lê Quốc Anh giữ chức Bí thư Đoàn Cao su Quảng Nam
Đoàn Thanh niên Cao su Hà Tĩnh khắc phục hậu quả bão số 10
Chi đoàn Gỗ Dầu Tiếng: Trao tặng 4 bồn nước rửa tay
Đoàn Thanh niên Cao su Sa Thầy chung tay đẩy lùi dịch Covid – 19
Cao su Việt Lào tham dự Hội trại thiếu niên huyện Bachiang
Phát huy thế mạnh của các tổ chức chính trị - xã hội
Tiếp sức thanh niên công nhân thi đua nước rút
Đoàn Thanh niên VRG tham gia nhiều hoạt động kỷ niệm 75 năm truyền thống Quân khu 7