CSVN – Ngày 24/2, Đoàn Thanh niên (ĐTN) công ty và Huyện đoàn Lộc Ninh phối hợp tổ chức Hội nghị tổng kết công tác phối hợp về công tác Đoàn và phong trào thanh thiếu nhi giai đoạn 2017 – 2019 và ký kết công tác phối hợp giai đoạn 2020 – 2022.
![Đoàn TN Công ty Cao su Lộc Ninh và Huyện Đoàn Lộc Ninh cùng ký kết công tác phối hợp giai đoạn 2020 – 2022.](http://www.tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/IMG_1787.jpg)
![Ban lãnh đạo 2 đơn vị trao bảng công trình thanh niên xây dựng khu vui chơi chào mừng Đại hội Đảng các cấp nhiệm kỳ 2020 – 2025.](http://www.tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/IMG_1796.jpg)
Trong giai đoạn 2017 – 2019, hai bên đã phối hợp tổ chức những hoạt động ý nghĩa như: nhận phụng dưỡng, chăm sóc suốt đời 7 mẹ Việt Nam Anh hùng (tổ chức 55 đợt thăm, dọn vệ sinh và tặng quà với tổng trị giá 84 triệu đồng); xây hệ thống bảng chỉ dẫn các phần mộ tại Nghĩa trang liệt sỹ huyện (tổng trị giá 45 triệu đồng); trao tặng 2 khu vui chơi bằng vật liệu tái chế (trị giá 27 triệu đồng); bàn giao 3 tuyến đường điện “Thắp sáng đường quê” (trị giá 50 triệu đồng). Ngoài ra, hai đơn vị còn cùng phối hợp chiến dịch thanh niên tình nguyện “Xuân yêu thương”, “Kỳ nghỉ hồng”, “Vì đàn em thân yêu” và những hoạt động khác tổng giá trị hoạt động hơn 500 triệu đồng…
GIA THUẬN
Related posts:
Anh Lê Thanh Trung được bầu làm Bí thư Chi đoàn Cơ khí Cao su
Cao su Phước Hòa thực hiện chương trình tình nguyện quốc tế năm 2019
Đoàn thanh niên VRG đăng cai giải bóng đá mini tứ hùng
Đoàn Thanh niên Cao su Mang Yang kết nạp 107 đoàn viên mới trong năm 2021
Thanh niên Cao su Lộc Ninh tri ân nhân ngày Thương binh Liệt sĩ
Hơn 230 CB.CNV, ĐVTN Cao su Bà Rịa hiến máu tình nguyện
Đoàn TN Cao su Tân Biên tổ chức tọa đàm "Nhớ về Bác"
Đoàn Thanh niên VRG đồng hành cùng doanh nghiệp vượt khó
ĐTN Cao su Dầu Tiếng: Tặng hàng trăm phần quà cho học sinh nghèo
100% ĐVTN Cao su Quasa – Geruco hoàn thành tốt nhiệm vụ