CSVNO – Ngày 24/11, tại Công ty TNHH MTV Cao su Lộc Ninh đã diễn ra Hội nghị tổng kết 5 năm công tác phối hợp đảm bảo an ninh trật tự (ANTT) giữa Công an (CA) 2 huyện Lộc Ninh và Bù Đốp với phòng Thanh tra bảo vệ-Quân sự (TTBV-QS) Công ty giai đoạn 2012 – 2017.
![Đại diện Lãnh đạo CA huyện Lộc Ninh, Bù Đốp và phòng TTBV-QS Công ty tiến hành ký kết phối hợp hoạt động giai đoạn 2017 – 2022.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/11/DSC_0457.jpg)
Hội nghị tổng kết 5 năm đánh giá kết quả thực hiện công tác phối hợp hoạt động giữa 3 đơn vị trong thời gian qua đảm bảo ANTT, bảo vệ sản phẩm, bảo vệ tài sản của nhân dân cũng như CBCNV Công ty; Phát động đẩy mạnh phong trào toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc trên các khu phố, các khu dân cư trọng điểm. Đồng thời tiếp tục ký kết phối hợp hoạt động trên cơ sở thực hiện các nhiệm vụ trọng tâm trong thời gian tới.
![Nguyễn Đức Tín – Bí thư Đảng ủy, TGĐ Công ty trao giấy khen của Công ty cho 16 tập thể các lực lượng CA huyện Lộc Ninh, huyện Bù Đốp.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/11/DSC_0448.jpg)
Để ghi nhận và biểu dương thành tích xuất sắc trong công tác phối hợp hoạt động. Có 19 tập thể, 35 cá nhân được UBND huyện Lộc Ninh, huyện Bù Đốp và Công ty khen thưởng tại Hội nghị.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Hữu Nhân
Related posts:
Người lao động Khối thi đua số IX VRG thu nhập trên 6 triệu đồng
Trường Cao đẳng Công nghiệp Cao su bổ nhiệm 2 phó hiệu trưởng
"Xây dựng chặt chẽ chế độ cạo cho toàn chu kỳ vườn cây khai thác khu vực miền núi phía Bắc"
VRG cần xác định thế mạnh để tạo bước bứt phá
Cơ khí Cao su: Thu nhập bình quân 9,1 triệu đồng/người/tháng
Lợi nhuận ngành gỗ gần 666 tỷ đồng
Nông trường Minh Hưng về đích sớm 44 ngày
Đại hội Đảng bộ Cao su Chư Păh: Đại hội điểm khối doanh nghiệp huyện Chư Păh
KCN Tân Bình tặng nhiều phần quà có ý nghĩa cho CNLĐ dịp Tết cổ truyền
Người lao động nên mua hết cổ phần đã đăng ký