CSVNO – Trong 3 ngày từ ngày 23- 25/5, tại Công ty CPCS Dầu Tiếng – Việt Lào, Chi bộ cơ sở công ty cùng với Đảng bộ Công ty CPCS Việt – Lào tổ chức lớp bồi dưỡng đối tượng kết nạp Đảng cho 66 CBCNLĐ ưu tú của 2 công ty.
![Trao giấy chứng nhận cho các học viên.](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2017/05/VL-e1496212403737.jpg)
Qua 3 ngày học tập, tất cả các học viên đều đạt yêu cầu và được cấp giấy chứng nhận, trong đó có 14 học viên đạt loại giỏi, 39 học viên đạt loại khá và 13 học viên đạt trung bình khá.
Phát biểu tại lễ bế giảng, đ/c Nguyễn Phương Linh – Phó Bí thư thường trực huyện Dầu Tiếng, tỉnh Bình Dương đã ghi nhận những cố gắng của CBCNLĐ của 2 công ty. Trong điều kiện công tác ở nước bạn Lào nhưng các cấp uỷ Đảng cũng như ban lãnh đạo của 2 đơn vị đã luôn qua tâm đến công tác xây dựng Đảng.
Đ/c cũng mong muốn tất cả các học viên trong đợt học tập lần này sớm được đứng vào hàng ngũ của Đảng, để thực hiện tốt nhiệm vụ của cơ quan, đơn vị cũng như tăng cường hơn nữa tình đoàn kết, hữu nghị giữa hai dân tộc Việt Nam – Lào.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Tin, ảnh: Nguyễn Minh Dũng
Related posts:
Cao su Tây Ninh nâng cấp hệ thống xử lý nước thải
Cao su Chư Mom Ray: 10 năm vượt khó
Tín hiệu từ những vườn cây vượt khó
Thí sinh hoàn tất sửa phần cây, thi lý thuyết và dụng cụ
Nông trường Lợi Hưng “về đích” sớm nhất Cao su Bình Long
Đẩy mạnh thu mua, tiêu thụ cho các đơn vị thành viên
Tổng kết quy chế phối hợp giữa Bộ Chỉ huy Quân sự Gia Lai và các công ty cao su VRG
Cao su Dầu Tiếng tổ chức hội thảo về TPP
Cao su Bà Rịa phấn đấu thực hiện tổng doanh thu trên 529 tỷ đồng năm 2023
TPP: Cơ hội tái cơ cấu nền nông nghiệp