CSVN – Ngày 10/12, tại Hội trường Thành ủy Biên Hòa, Ban Tuyên giáo Tỉnh ủy Đồng Nai tổ chức Hội nghị Tuyên dương gương người tốt, việc tốt tỉnh năm 2021. Tổng công ty Cao su Đồng Nai có 10 cá nhân tiêu biểu được tuyên dương dịp này.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2021/12/265289313_4655443997869773_859620240974304271_n-1024x755.jpg)
Tại Hội nghị, Tổng công ty Cao su Đồng Nai có 5 cá nhân được nhận bằng khen UBND tỉnh. Gồm có: Ông Phan Quang Bá – Bí thư Đảng ủy, GĐ Nông trường Cẩm Đường; Ông Đỗ Khắc Hân – Bí thư Đảng ủy, Giám đốc Bệnh viện Đa khoa; Ông Trương Văn Mẫn – Trợ lý TGĐ; Ông Phạm Ánh Phương – Phụ trách Tổ cơ giới; Ông Vũ Thành Thái – Phó Phòng Tuyên giáo thi đua.
Dịp này, Tổng công ty cũng có 5 cá nhân được nhận giấy khen của Ban Tuyên giáo Tỉnh ủy. Gồm có: Bà Nguyễn Thị Thanh Nhàn – Công nhân khai thác Nông trường Cẩm Đường; Bà Ngô Thị Ngọc Hương – Công nhân khai thác Nông trường An Lộc; Ông Nguyễn Văn Thanh – Công nhân khai thác Nông trường Bình Lộc; Bác sỹ Nguyễn Thị Thu Hương – Bệnh viện Đa khoa; Ông Nguyễn Văn Quang – Đội phó Đội Bảo vệ Nông trường Ông Quế.
THÀNH THÁI
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
Tháng 1/2017 giá cao su tăng nhẹ
Cao su Ea H'Leo: 3/7 nông trường, đội hoàn thành kế hoạch trước 25 ngày
Thưởng 180 triệu đồng cho Cao su Dầu Tiếng
Cần chung tay vào cuộc của bộ ngành, địa phương
Chặng đường thực hiện chiến lược phát triển bền vững: Bước đầu có kết quả tích cực
Ông Trần Hoàng Long giữ chức Chủ tịch HĐTV Cao su Bình Long
Lãnh đạo VRG chúc tết các sở ban ngành tại Gia Lai
Cao su tại Campuchia: Chứng minh hiệu quả kinh tế bước đầu
Ủy ban Quản lý vốn Nhà nước tại doanh nghiệp: 6 trọng tâm chỉ đạo điều hành thực hiện Nghị quyết của...
Trường Cao đẳng CN Cao su: Bàn giao sinh viên tốt nghiệp cho một DN