CSVNO – Công ty TNHH MTV Cao su Chư Sê vừa tiến hành biểu dương, khen thưởng cho 210 cá nhân, 18 tập thể với tổng số tiền thưởng gần 437 triệu đồng.
![Mai Ngọc Bình - Phó Tổng giám đốc Công ty trao thưởng cho công nhân tổ 9 Nông rường Iako](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2015/12/Chu-Se-460x275.jpg)
Đây là một trong các hoạt động nhằm thực hiện phong trào thi đua hoàn thành vượt mức kế hoạch sản lượng năm 2015, trong đó gồm: Phong trào thi đua lao động giỏi, thi đua sản xuất sạch hơn và phong trào “ xanh – sạch – đẹp, bảo đảm an toàn vệ sinh lao động – PCCN, an toàn vệ sinh thực phẩm” do Công đoàn công ty phát động.
Riêng phong trào thi đua hoàn thành kế hoạch sản lượng đã có 9 tổ hoàn thành kế hoạch trước 30 ngày, 2 tổ hoàn thành kế hoạch trước 20 ngày. Tổng số tiền thưởng trong phong trào này là 299 triệu, trong đó Công ty trao thưởng 260 triệu, Công đoàn trao thưởng 39 triệu.
Với thời điểm khó khăn như hiện nay, thì việc tổ chức phong trào thi đua vượt sản lượng đối với bộ phận công nhân khai thác và hình thức trao thưởng trực tiếp tại lô, vừa động viên, khuyến khích những công nhân có thành tích lao động tốt, vừa là động lực thúc đẩy toàn thể công nhân cao su tại đơn vị tiếp tục thi đua hoàn thành chỉ tiêu sản lượng trong năm 2015 này. Kim Liên
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
Related posts:
VRG đóng góp kinh phí cho Quỹ Vaccine từ chi phí sản xuất
Cao su Dầu Tiếng thưởng “nóng” 6 nông trường vượt kế hoạch tháng 8
Tập trung mọi nguồn lực đạt kết quả cao nhất trong sản xuất kinh doanh
Các đơn vị trên địa bàn tỉnh Lai Châu trao quà cho 50 người dân khó khăn
Đoàn Thanh niên VRG tham dự hội nghị học và làm theo Bác
40 học viên tham gia lớp chuyên viên chính
Cao su Hà Giang: Chú trọng tạo việc làm, nâng cao thu nhập người lao động
Trường CĐ Công nghiệp cao su: Tuyển sinh năm 2017 đạt 158,4%
Đẩy mạnh học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh
"Kết quả 2021 là nền tảng để thực hiện tốt nhiệm vụ 2022"