CSVNO – Nhằm chia sẻ những khó khăn của người dân lao động tại địa bàn xã Phúc Than, ngày 07/01, Cao su Lai Châu, Lai Châu 2 phối hợp với Phòng An ninh Kinh tế Công an tỉnh Lai Châu, Ngân hàng TMCP Đầu tư và Phát triển chi nhánh tỉnh Lai Châu, Ngân hàng TMCP Công thương chi nhánh tỉnh Lai Châu tổ chức Chương trình “Xuân yêu thương” năm 2022.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/01/1111-1024x462.jpg)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/01/271530301_455553599307012_5427507267204351570_n-edited.jpg)
Trong chương trình, các đơn vị đã thăm hỏi, động viên, tặng quà cho 50 gia đình có hoàn cảnh khó khăn và những trường hợp khuyết tật tại xã Phúc Than, huyện Than Uyên, tỉnh Lai Châu, mỗi suất quà trị giá 800.000 đồng.Sự chia sẻ, động viên kịp thời này đã phần nào hỗ trợ người dân có hoàn cảnh khó khăn đón Tết đầm ấm.
MAI LIÊN
Related posts:
Giá trị sản lượng Gỗ Đông Hòa năm 2014 trên 150 tỷ đồng
2 công nhân Cao su Sơn La đạt kiện tướng cấp ngành
TCT Cao su Đồng Nai hỗ trợ toàn diện cho cao su tiểu điền phát triển
Năng suất vườn cây Cao su Lộc Ninh đạt 2,03 tấn/ha
Ngành chế biến gỗ tiếp cận công nghệ 4.0
Lãnh đạo VRG chúc Tết Tạp chí Cao su VN
Cao su Phú Riềng được tôn vinh tại Triển lãm Tự hào trí tuệ Lao động VN
Cao su Mang Yang quyết tâm đưa năng suất vườn cây đạt 1,8 tấn/ha
Tuyên dương 168 người lao động công tác tại Lào, Campuchia
Cao su Phước Hòa chăm lo tốt lao động nữ