CSVNO – Sáng ngày 31/3, tại Trường Cao đẳng Công nghiệp Cao su, Khối thi đua số 7 của Công đoàn CSVN tổ chức Hội nghị ký kết thi đua và triển khai các hoạt động của Khối trong năm 2022.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/04/IMG_3200-1024x683.jpg)
Đến dự và chỉ đạo Hội nghị có ông Nguyễn Văn Khánh – Uỷ viên Ban thường vụ, Trưởng ban Chínhsách pháp luật và Quan hệ lao động Công đoàn CSVN và các ông/bà là Chủ tịch, Phó chủ tịch Công đoàn các đơn vị trong Khối thi đua số 7.
Tại Hội nghị, các đơn vị đã trao đổi, thảo luận về quy chế hoạt động, quy chế chấm điểm bình xét thi đua và kế hoạch hoạt động của Khối trong năm 2022.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2022/04/z3307154538552_7320ddafe8ee4409f15ea1c14bb6b067.jpg)
Trong năm 2022, các đơn vị trong Khối sẽ tiếp tục thực hiện nhiều giải pháp đồng bộ, hiệu quả, xây dựng các phương án điều hành linh hoạt, phù hợp với tình hình diễn biến của dịch bệnh Covid – 19; Triển khai hoạt động với phương châm vừa phòng chống dịch bệnh, vừa bảo đảm trong việc chăm lo và bảo vệ quyền, lợi ích hợp pháp, chính đáng của đoàn viên và NLĐ, góp phần đẩy mạnh phong trào CNVC – LĐ và hoạt động Công đoàn, xây dựng tổ chức Công đoàn ngày càng vững mạnh, đồng hành cùng đơn vị vì sự phát triển của VRG.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
MINH TRUNG
Related posts:
Công đoàn cơ quan Binh đoàn 15 tổ chức Đại hội nhiệm kỳ 2023 - 2028
Cao su Ea H'Leo: Bàn giao nhà "Mái ấm Công đoàn"
Xây dựng đội ngũ cán bộ nữ công ngày càng vững mạnh
Trao 92 suất quà Tết cho người lao động Cao su Hương Khê - Hà Tĩnh
Cao su Krông Buk đối thoại định kỳ với CNLĐ
Công đoàn Cao su Quảng Trị chăm lo tốt cho người lao động
Khai mạc trại hè thiếu nhi khu vực Tây Nguyên – Duyên hải Miền Trung
Công đoàn Cao su Ea H'leo bàn giao 2 “Mái ấm Công đoàn”
Người lao động Cao su Quảng Ngãi vượt khó bằng kinh tế phụ
Cao su Lai Châu tặng quà cho 13 người lao động khó khăn