CSVNO – Nhằm chăm lo tốt đời sống, tinh thần cho NLĐ và đoàn viên Công đoàn trong dịp Tết Nguyên Đán Giáp Thìn 2024, Cao su Chư Păh đã thực hiện chương trình “Tết sum vầy – Xuân chia sẻ” năm 2024 để ai cũng có Tết đầm ấm, an vui.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/02/z5126904491488_801d67ce867a311c268bb4e056097df5-1024x536.jpg)
Trong các ngày 1 – 2/2, Công đoàn và Công ty TNHH MTV Cao su Chư Păh đã tổ chức đến thăm hỏi, động viên và trao tặng 200 suất quà, mỗi suất trị giá 1 triệu đồng cho NLĐ có hoàn cảnh khó khăn nhằm đón tết vui vẻ, ấm cúng và an toàn.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/02/z5126904496056_a455fd7926613c0c7e96df916ef36273-1024x578.jpg)
Bên cạnh đó, công ty cũng trao thêm 277 xuất quà cho các gia đình chính sách, người có công cách mạng, gia đình hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn huyện Chư Păh, Huyện Ia Grai, Tp Pleiku, Huyện Kông Chro, các trung tâm nuôi trẻ mồ côi, trung tâm bảo trợ xã hội tỉnh, làng SOS, tổng giá trị các phần quà 131 triệu đồng.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/02/z5126904501803_0406a3a0af6175927ea2a4cf9b526fcf-1024x576.jpg)
Phát biểu tại các buổi gặp mặt, tặng quà cho NLĐ có hoàn cảnh khó khăn, ông Lê Anh Tuấn – Phó TGĐ công ty đã nhiệt liệt chúc mừng các tập thể, cá nhân đã xuất sắc khai thác hoàn thành vượt kế hoạch sản lượng giao, góp phần quan trọng vào việc công ty về đích sớm.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2020/10/z2110238647097_05510bde47d5472198993cf88534cbde.gif)
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/02/z5126904504948_f2e5338c1adb409fdfc9f0d7748f6044-1024x576.jpg)
Đồng thời, ông Tuấn cũng mong muốn NLĐ các đơn vị vui xuân không quên nhiệm vụ, lãnh đạo các đơn vị không lơ là và tập trung mọi nguồn lực sẵn có để đảm bảo an toàn cho vườn cây, cho NLĐ có một cái tết an lành, an toàn.
![](http://tapchicaosu.vn/wp-content/uploads/2024/02/z5126904508163_02dfb5b566d5006c50c82ece174a17cc-1024x576.jpg)
GIA LINH
Related posts:
243 Công nhân Cao su Việt Nam ưu tú được tôn vinh
Công đoàn Cao su Đồng Nai thăm và tặng quà công nhân đồng bào dân tộc thiểu số
“Tháng công nhân”: Ấm lòng người lao động
45 thí sinh thi an toàn vệ sinh viên giỏi
Công đoàn TCT Cao su Đồng Nai có đóng góp to lớn vào kết quả hoạt động 6 tháng đầu năm của đơn vị
Cao su Mang Yang trao 2 nhà “Mái ấm CĐ” tại lễ phát động Tháng CN
Công đoàn Cao su Bình Long tặng quà cho đoàn viên bị bệnh hiểm nghèo
"2014 là năm hoạt động Công đoàn tổ chức tốt nhất"
Tìm hiểu về chương trình phúc lợi đoàn viên
Khối thi đua nông nghiệp Gia Lai ủng hộ 20 triệu đồng phòng chống dịch